Author Topic: ร้านกระเทียม "หลังการบินไทย"  (Read 35197 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Dexa

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ใครเคยไปกินมาแล้วบ้างคร๊าบบ ร้านกระเทียม หลังการบินไทย สำหรับคนชอบกินกระเทียม
แนะนำครับ 52/61-61 วิภาวดี 22, ถ. วิภาวดี-รังสิต, กทม 10900
ถ้าไปไม่ถูกก็โทรหาร้านได้เลยครับ Tel.02-5139426, 02-5137449
อาหารดูจะเป็น อิตาเลี่ยนแบบไทยๆ เมนูอาหารมีกระเทียมเกือบทุกเมนู  :onion_wagg: ย้ำเลยคับว่า เยอะมากสมชื่อร้าน บำรุงชูกำลังกันสุดสุด
ภายในร้านจะมีนักร้อง เล่นดนตรี ร้องเพลงตามคาราโอเกะนะคับ บางครั้ง ลูกค้าก็ขึ้นมาร้องด้วยบางเพลง ก็ครึกครื้นดีครับดูเป็นกันเอง ไปแต่ละครั้งก็จะเจอแต่ดาราไปกินกันเยอะ
แต่ร้านเล็กไปหน่อยนะครับ บรรยากาศสบายๆ ส่วนราคาของอาหาร อยู่ที่ราคาเดียว เกือบทุกเมนูคับ 180 บาท

กระเทียมเยอะมาก โป๊ะหน้าแล้ว ยังมี ข้างล่างอีก

อันนี้ ก็กระเทียมโทนชิ้นโตๆ เลยครับ

^ ^ สำหรับคน อยากกระเทียม

ยังดีที่ไม่ช่ายน้ำต้มกระเทียม
« Last Edit: 18 August 2008, 14:17:21 +07 by Dexa »

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ขอบคุณค้าบบ เข้าทางเลย  :samwoo30:

Offline aekkung

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
  • Together we fly
    • My Page @ Google
รับรองร้านนี้ไม่มี แดร๊กคูล่า เป็นลูกค้าแน่ๆ หึหึ

ปล. อันสุดท้ายเนี่ยนึกว่ามีน้ำกระเทียมซะอีกนะ ถ้ามีล่ะก็ อย่างฮา  :onion_ha:

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
 เห็นในรายการ ล้วงลับตับแตกพูดถึง สงสัยต้องไปลอกงินซะละ

Offline Vornrapon423

• Vornrapon423
  • ประชาชน
    • sbobet
น่ากินจังเลยครับ สุดยอด

Offline sohmfootball

• ประชาชน
    • ข่าวฟุตบอล
คนที่ไม่ชอบทานกระเทียมถ้าเห็นเมนูร้านนี้แล้วอาจจะอยากทานกระเทียมเลยก็เป็นไปได้ E25