Author Topic: เพื่อนๆ ที่สอบรอบ Individual ที่เวชศาสตร์การบินไปแล้ว เป็นยังไงกันบ้างครับ  (Read 8950 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline neung911

• StudentPilot
  • ประชาชน
สวัสดีครับ ทุกๆ ท่าน

ขอแนะนำตัวก่อนนะครับ ผมชื่อ หนึ่ง นะครับ อายุ 29 ล่ะ 555 ส่วนมากจะเข้ามาอ่านซะมาก ไม่ค่อยได้โพส

ช่วยแชร์ประสบการณ์ Induvidual ที่เวชศาสตร์หน่อยนะครับ อยากรู้ว่ายากมากไหมครับ  

เกมส์ที่ให้เล่น, พวกคำถาม, แล้วก็เดินจุดโหดมากไหมครับ

ส่วนตัวผมเอง รอสอบช่วงปลายเดือนนี้ครับ

ตอนนี้ก็ซ้อมเดินจุดไปพลางๆ นะครับ

ปล. ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆ ท่านนะครับ
« Last Edit: 25 September 2012, 11:30:01 +07 by neung911 »

Offline c_4sk

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว
คล้ายๆรอบกัปตันครับ ตั้งสติดีๆ ไม่ยากเกินไปครับ
 E38

Offline อยากเป็นกัปตัน

• ทหารเลว
ใช่หนึ่งที่สอบรอบโปรคู่กับผมหรือเปล่าหว่า..?

เอาเป็นว่าทำใจให้สบายครับ ผ่านมาได้ขนาดนี้แล้วคงไม่น่ามีปัญหาอะไรนะครับ
ขอให้มีสติไว้ตลอดแล้วก็เป็นตัวของตัวเองไว้ก็พอครับ...

Offline neung911

• ประชาชน
ใช่แล้วครับคุณเอฟ

ขอบคุณทั้ง 2 ท่าน สำหรับคำแนะนำนะครับ

Offline moddy88

• ทหารเลว
jigsaw ครับ เกร็งรอไว้เลย ฝืดสุดแล้วพาร์ทนี้

นอกนั้น ไม่เกินความพยายามแน่นอน สบายๆ ไปลุยได้เลยครับ

Offline tfoa

• ประชาชน
อะไรคือ jigsaw เหรอครับ

พอดีไม่ได้เตรียมตัวอะไรเลยอะ 

ห่างหายมานาน จะรอดมั้ยเนี่ย

O01

O32

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
นั่นดิ Jigsaw อ่ะไรอ่ะมด สอบมาไม่ยักมี มีแต่ ไอ้ที่จิ้มสามรูปรวมเป็นรูปเดียวอ่ะ อันนี้นง่ายนะ อยากคือ short term mem เนี่ยแหละ แฮงค์ไปสอบ เกือบตาย E21

Offline moddy88

• ทหารเลว
ห้าๆๆๆ เออ อันนั้นแหละ เลือกมาสามภาพ รูปหลังๆ มันยากหวะ
short term ก็ใช้ได้นะ รีบตอบๆ ไปก่อนลืม ห้ามคิดนาน  E37

Offline SatoBall

• ทหารเลว
ผมไม่ค่อยได้ทั้งจิกซอร์และ short term เลย
อยากสดไปวันแรกก็เงี้ย  O30 O30 O30 O30