Author Topic: ประกาศผลรอบโปรแล้วนะครับ  (Read 28617 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
สอบผ่านโปรไทยแล้ว ส่ง Message มาที่ Admin เพื่ออัพเกรดสมาชิกเวป เป็น Student Pilot ได้ครับ

(ส่งชื่อ กับเบอร์โทรมาละกันครับ พี่เอาไปเช็คกับภายในอีกที)
 E30

Offline JesusZell

• ประชาชน
ผมไม่รอดไปตั้งแต่รอบทีมเวิร์คละครับ แต่ยังคงเข้ามาลุ้นผลของเพือนๆเสมอ ดีใจกับ 69 คนผู้ได้ไปต่อด้วยนะครับ ยินดีด้วยอย่างที่สุด โชคดีนะครับ

Offline Wolf

นี่มันยังไม่รวม thai smile เหรอครับ สงสัย
ผมว่าไม่รวมแน่ๆครับ ที่ต้องห่วงก็แค่ เค้าจะรับไทยสไมล์จริงรึเปล่าแค่นั้นเอง ...

Offline domdome

ทุน ไทยสไมล์ไม่มีนะครับ ^^