Author Topic: ตัวเลขสุดท้าย  (Read 9833 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Sealess

• ประชาชน
อยากให้ทุกคนมาช่วยอัพเดดตัวเลขผู้สมัครหน่อยครับว่ามีกี่ท่านแล้ว ล่าสุดผมถามคนที่รู้จักเมื่อประมาณวันที่ 27 ตัวเลขอยู่ที่ประมาณ 1100 ครับ

Offline Cann

• ประชาชน
ผมสมัครเมื่อคืนตอนสามทุ่ม 1736 ครับ

Offline Sealess

• ประชาชน
ผมสมัครเมื่อคืนตอนสามทุ่ม 1736 ครับ

ขอบคุณครับ งั้นผมคิดว่าคงประมาณ 2000

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
วันนี้ผมเพิ่งเช็คจาก เลขที่นั่งสอบและ รหัสประจำตัวสอบ มา จากเว็บ airasia สมัครเข้าไป 1770 คน เข้าสอบ 1023 คนคับ

https://acrobat.com/app.html#d=SJs6P-CL6KGostJ8iYvqFg

แค่เห็นก็เหนื่อยแล้ว O08 O08

Offline cleartoland

• ทหารเลว
  • *
  • Every one can fly
รายชื่ออยู่ในattach file ครับ เอามาฝากกัน ^^

Offline newpilot

• ทหารเลว
  • *
1000 กว่าคนใช่มั้ยครับ

Offline partii

• ประชาชน

Offline AJJP

• ประชาชน
แต่ไปจริงก็คนก็ไม่รู้สิ

1000 นี้มันที่จ่ายเงิน + ทำตามขั้นตอนถูกต้อง

ไปนอนดีกว่า..

Offline minitchy

• ประชาชน
 วันนี้สู้ๆนะครับทุกคน  E30