Author Topic: จะสอบแล้ว ทำไมบอร์ดเงียบจังเลยครับ  (Read 11700 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมรู้นะว่าเข้ามาซุ่มอ่านกันหลายคน แต่ไม่ค่อยมีคนโพส 555

เป็นไงกันมั่งครับ มาคุยกันคลายเครียดหน่อย  E07

Offline Spineker

• ประชาชน
เห็นด้วยครับว่าเข้ามาอ่านกัน แต่ไม่มีใครตอบอะไร เพราะว่า O19 อย่างเดียวหรือเปล่าครับ O11

Offline sanshoku

• ประชาชน
เนื้อหาที่จะโดนผมว่ากว้างมากครับ ทำใจสบายๆดีกว่า

พรุ่งนี้เริ่มสัมภาษณ์แล้ว สู้ๆนะครับ ของผมเช้าตรู่เลย  O18

Offline Silent

• ประชาชน
ผมถามรุ่นพี่ที่เป็นนักบินมาครับ เขาบอกว่า ก่อน interview เนี้ย ห้าม ทวน/จำ สูตร ข้อความ หรืออะไรต่างๆ ที่ปกติเราไม่ได้จำหรือทำไว้เด็ดขาด เพราะเวลาถามคำถามที่"เฉียด" กับคำตอบที่เราจำไว้จะทำให้เราพลาดทันที แล้วก็ตอบมั่ว + เลิ่กลั่กทุกราย

ให้ทำตัวเป็นประเภทตอบผิดช่างมัน แล้วเป็นตัวของตัวเองให้มากที่สุด เพราะตอบถูก/ผิดนั้นไม่ใช่ตัวตัดสินในรอบ interview ครับ(ก็เลยรู้สึกสบายใจไปหลายเปราะเลยนะเนี้ย)

สัมภาษณ์ตอนเช้าพรุงนี้เหมือนกันครับ E18

Offline kanawut

หมายความว่ายังไงครับ ช่วงนี้ผมก็เลิกจำอะไรที่มันใหม่ๆแล้วครับ ทวนความรู้เดิมอย่างเดียวเลยครับ มาถูกทางป่ะครับเนี่ย  E30

Offline domdome

จะสัมภาษณ์แล้วเหรอครับ กลุ่มผมรายชื่อยังไม่ออกเลย  O30 O30 O30 O30 ยังไงขอให้โชคดีนะครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ประมาณว่า  ว่างจัด  เลยกลับมาเล่นฟิตเนส

เมื่อวานแทบจะเรียกว่านอนยืดตัวหรือยืนตัวตรงไม่ได้ (เมื่อยท้องมาก)   ส่วนวันนี้งอแขนแทบจะไม่ได้ (bicep)

หวังว่ามะรืนนี้จะหายทันคร้าบบ  

E18

ขอให้ทุกๆคนสามารถควบคุมสติได้ และทำให้เต็มที่คร้าบบบ

ใครสอบสัมภาษณ์วันที่ 17 กค บ้างคร้าบบบ?

Offline Helixzer

• ประชาชน
พรุ่งนี้โดนรอบเก้าโมงเลยครับ แต่หายเครียดแล้ว ทำใจสบายๆดีกว่า O02

Offline masterBB

• ทหารเลว
  • *
waiting for the medical test result. btw, good luck to all of u krub!

Offline Nathakorn

• ประชาชน
สัมภาษณ์พรุ่งนี้ 8.15 ครับ เป็นไงเป็นกัน  E06

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
ผมครับ 17ก.ค.55 1345น.

ประมาณว่า  ว่างจัด  เลยกลับมาเล่นฟิตเนส

เมื่อวานแทบจะเรียกว่านอนยืดตัวหรือยืนตัวตรงไม่ได้ (เมื่อยท้องมาก)   ส่วนวันนี้งอแขนแทบจะไม่ได้ (bicep)

หวังว่ามะรืนนี้จะหายทันคร้าบบ  

E18

ขอให้ทุกๆคนสามารถควบคุมสติได้ และทำให้เต็มที่คร้าบบบ

ใครสอบสัมภาษณ์วันที่ 17 กค บ้างคร้าบบบ?

Offline SatoBall

• StudentPilot
  • ทหารเลว
เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะครับ