Author Topic: อยากสอบถามเรื่อง Military Service ครับ  (Read 6681 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline mrpassage69

• นักรบ
  • **
 O31 คือผมเป็น นศ ป.ตรี ที่คาดว่าจะจบปีหน้าแต่ยังไม่ได้ผ่านการเกณฑ์ทหาร และผมจะทำการจับใบดำใบแดงปีหน้า เลยอยากถามว่าผมจะทันสมัครสอบ SP ปีหน้าไหมครับ ยื่นใบสำคัญทางทหารทีหลังได้หรือเปล่าครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เค้าสมัคร และสอบกันราวๆ เดือนมีนา- เมษา น่ะครับ  จับใบเมื่อไหร่ล่ะครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ปี2012 ผมเกณฑ์ทหารเดือนเมษายน  ส่งเอกสารเดือนปลายเดือนมิถุนายนครับ

หวังว่าปีนี้จะทันนะครับ  ขอให้ได้โชคดีในการจับนะคร้าบบบ  (คนสมัครเต็มทีเถิด)

• นักรบ
  • **
จับเมษาเหมือนกันครับ แสดงว่าทันๆ อิอิ ขอบคุณครับ

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
จับเมษาเหมือนกันครับ แสดงว่าทันๆ อิอิ ขอบคุณครับ

อย่าเป็นแบบพี่นะ จับปุ๊บ  O31 เลย 1 ปีถัดมาถึงได้มาสอบ  O30

• นักรบ
  • **
 - สอบนักบิน 306- อย่าพูดแบบนั้นดิพี่ ลางไม่ดี 5555 O34

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
อูยยยยย.....เสียวเเทน ตอบจับคงลุ้นน่าดู O11 O11

ถ้าจับเดือนเมษาก็น่าจะทันนะครับ จะเป็นช่วงสมัึครสอบพอดี ถ้าจำไม่ผิด