Author Topic: ส่งเอกสารต้องไปกี่โมงครับ  (Read 8303 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
ไม่ทราบว่าส่งเอกสารต้องไปกี่โมงครับ
เห็นไม่ได้ระบุเวลาแน่นอนไว้ เขียนไว้ตั้งแต่ 8.30 เป็นต้นไป
ขอบคุณครับ

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ
ไปเร็วเสร็จเร็วครับ  O18
จะได้เหลือเวลาไปทำอย่างอื่น   O27

Offline BosZilaS

• นักรบ
  • **
ไปเร็วเสร็จเร็วครับ  O18
จะได้เหลือเวลาไปทำอย่างอื่น   O27

+1 คับ

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

• ทหารเลว
  • *
แสดงว่าไปกี่โมงก็ได้ แต่ควรไปเร็วๆใช่ไหมครับ
ใช้เวลาทั้งหมดนานรึเปล่าครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Offline อยากเป็นกัปตัน

• StudentPilot
  • ทหารเลว
ขั้นตอนตรวจเอกสารแป๊บเดียวครับ คนนึงไม่เกิน 5 นาที แต่ที่ต้องไปเร็วๆเพราะไปช้าแล้วคนเยอะครับ เสียเวลาตรงนั่งรอคิวนี่แหละ แต่โดยรวมแล้วก็ไม่นานนะครับ ขอแค่เตรียมเอกสารไปให้พร้อมทั้งตัวจริงและสำเนา(ย้ำนะครับว่าเตรียมตัวจริงไปด้วยโดยเฉพาะทะเบียนบ้าน วันนี้น้องผมโดนบ่นเรื่องนี้มาและต้องเอาตัวจริงมายื่นอีกครั้งในวันสอบสัมภาษณ์) ถ้าทุกอย่างเรียบร้อยก็ใช้เวลาดำเนินการแป๊ปเดียวครับ ชิวมากๆ

• ทหารเลว
  • *
 ขอบคุณมากครับผม งั้นผมจะไปตั้งแต่เช้าเลย

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
ตอนผมไปเกือบเที่ยงเขาก็รอรับเอกสารจนคนหมดเกือบบ่ายนะครับ