Author Topic: ตอนนี้ผมเรียนอยู่ปี 4 มธ ผมมีิสิทธิ์สมัครรึป่าวครับ  (Read 7934 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline fhang

• ประชาชน
ตอนนี้ผมเรียนอยู่ปี 4 มธ เนื่องจากน้ำท่วมจึงเลื่อนเวลาเรียนมา ซึ่งคาดว่าเวลาจะจบคือ 1พค 55 แต่ในเ็ว็บบอกว่าวันที่จบต้องก่อนหน้าวันนี้
ผมมีิสิทธิ์สมัครรึป่าวครับ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมอยู่มธ. เหมือนกัน ขอตอบว่า

คุณมีสิทธิสมัครสอบ แต่ว่า

ถ้าคุณขึ้นทะเบียนบัณฑิตไม่ทันวันที่ 29 มิ.ย. 55 คุณต้องสละสิทธิ์

เพราะจะพ้นกำหนดเวลาส่งเอกสาร (ใบรับรองคุณวุฒิ) ซึ่งใบนี้จะมาพร้อมกับการขึ้นทะเบียนฯ

การขึ้นทะเบียนบัณฑิตจะใช้เวลาอย่างมากที่สุดประมาณ 3 สัปดาห์

นับแต่คะแนนตัวสุดท้ายถูกอัพขึ้นเว็บสำนักทะเบียน (ผมเจอมาแบบนี้อ่ะนะครับ)

Offline fhang

• ประชาชน
ผมอยู่มธ. เหมือนกัน ขอตอบว่า

คุณมีสิทธิสมัครสอบ แต่ว่า

ถ้าคุณขึ้นทะเบียนบัณฑิตไม่ทันวันที่ 29 มิ.ย. 55 คุณต้องสละสิทธิ์

เพราะจะพ้นกำหนดเวลาส่งเอกสาร (ใบรับรองคุณวุฒิ) ซึ่งใบนี้จะมาพร้อมกับการขึ้นทะเบียนฯ

การขึ้นทะเบียนบัณฑิตจะใช้เวลาอย่างมากที่สุดประมาณ 3 สัปดาห์

นับแต่คะแนนตัวสุดท้ายถูกอัพขึ้นเว็บสำนักทะเบียน (ผมเจอมาแบบนี้อ่ะนะครับ)
ขอบคุณครับ หวังว่าจะทันนะ -*-

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
พี่ว่าการบินไทยไม่ซีเรียสขนาดนั้นนะครับ
ก็สอบไปเรื่อย แล้วก็บอกเค้าไว้ว่าจบแล้วครับ แต่รอใบจบอยู่ เพราะปีนี้ติดน้ำท่วม มันเลยเลื่อนมา เค้าน่าจะฟังนะ E37

Offline teexaou

• ประชาชน
โดนเหมือนกัน  ฝ่ายทะเบียน มธ.น้ำท่วมจนทำการไม่ได้ เลื่อนออกใบรับรองทุกอย่าง เหอๆๆ  E06

แนะนำว่าให้โทรถามเหมือนกันครับ