Author Topic: มีใครสมัคร sfs pilot บ้างครับ มาลงชื่อกันหน่อย...  (Read 184276 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
ผมได้คับ.....ได้ทำงานที่เดิม 5555 O05

Offline CanDela_Nav

• ประชาชน
ยินดีด้วยนะครับ สำหรับเพื่อนๆ ที่ได้

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *

Offline misterchang

• นักรบ
  • **
หลังลุ้นกันมานานเพราะเลื่อนไปหลายวัน วันนี้ก็โล่งอก ไม่ต้องลุ้นกันอีกแล้ว

ผมไม่ผ่านนะครับ ยินดีกับคนที่ผ่านด้วยนะครับ

Offline mcknight_krit

• ประชาชน
ยินดีกับทุกคนที่ได้ด้วยนะครับ ส่วนพวกเราที่ไม่ได้ก็มาลุ้น Airasia กันต่อแล้วกันนะครับอย่าเพิ่งท้อล่ะ สู้กันต่อไป O19

Offline k85785

• ประชาชน
  • ตามฝัน ให้ถึงจุดหมาย

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ
ผมก็เป็นได้แค่ตัวสำรองครับ - สอบนักบิน 304-

Offline tony99

• ประชาชน
ยินดีกับเพื่อนๆที่ได้ทุกคนด้วย..
ส่วนใครที่ไม่ได้ก็ขอให้สู้ต่อไปนะครับ

ว่าแต่ใครได้มั่งครับเนี่ย..

Offline dekaero

• ทหารเลว
  • *
แอร์เอเชียก็สอบไม่ได้ การบินไทยก็สอบไม่ได้ 555 SFS ก็ตก อายุเกิน เป็นปู่เฝ้าออฟฟิสยันเกษีณละมั้งเนี่ย

Offline misterchang

• นักรบ
  • **
ยังไงเราก็ทำเต็มที่กันแล้วนะครับ อย่างน้อยก็ได้ประสบการณ์ต่างๆมากมาย
แล้วอีกอย่างผมคิดว่า คนส่วนใหญ่ก็สอบไม่ได้กันครับ (เพราะรับแค่ 8 คน)
ยังมีคนที่มีหัวอกเดียวกันอยู่อีกมากครับ  สู้ต่อไปกันดีกว่าตราบใดที่ยังมีใจรัก

เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ

Offline dekaero

• ทหารเลว
  • *
« Last Edit: 06 July 2012, 10:16:21 +07 by dekaero »

Offline TongGeo

• ประชาชน
« Last Edit: 07 July 2012, 05:25:29 +07 by TongGeo »

Offline 21st

• ประชาชน
คนติดหลังไมล์ อีเมล, เบอร์ และชื่อ มาทีนะครับ ผมก็ติด

ไว้เจอกันครับทุกคน

Offline skyper_v

• ประชาชน
palm2516@hotmail.comคับ

คุ้นๆนะ ปาล์ม นัทเอง 5555 มาใหม่ๆ Post ใหม่ๆ ฮ่าๆๆ

Offline ิskyrider

• ประชาชน
ใครได้สำรองบ้างครับ มาคุยกันหน่อยนะครับหลังไมค์มาก็ได้ครับผม  O07 SXY

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
รุ่นนี้ไปเรียน Ground School ร่วมกับ CPL AP88 ของ CATC  E30

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
เตรียมรับน้องอยู่ที่หัวหินนะครับ

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ