บ้านทั่วไป "สักนิด" > ห้องนั่งเล่น (เรื่องทั่วๆไป ไม่เกี่ยวกับการบิน)

แนะนำ ร้านขายของที่ระลึกเครื่องบิน และอุปกรณ์การบินต่างๆ

(1/17) > >>

pilotguide:
เมื่อเดือนที่แล้วเห็นมีน้องๆมาถามหาที่ซื้อ land yard เมื่อวานได้มีโอกาสไปแถวๆร้าน ตอนแรกนึกชื่อไม่ออก เมื่อวานผ่านไปเลยเอาร้านขายของที่ระลึกมาแนะนำครับ เป็นร้านสำหรับคนที่รักการบินมีของที่ระลึกมากมาย ชื่อร้าน "AERO SHOP" จะได้ไปอุดหนุนกันครับ ร้านดีๆแบบนี้จะได้อยู่กับวงการการบินเราไปนานๆ ตั้งอยู่ที่ห้าง AMARIN ชั้นสามครับ ตรงแยกราชประสงค์ แต่โชคไม่ดีไปช้าไปหน่อยร้านปิด แต่แอบถ่ายรูปมาให้ดูครับ ของเยอะน่าดู

pilotguide:
model

pilotguide:
2

pilotguide:
สติ๊กเกอร์ก็เยอะแยะ

pilotguide:
tags ห้อยกระเป๋า

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version