Author Topic: วันที่5 นี้มีใครมาที่ SIIT บ้างไหมครับ  (Read 5392 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline oatocean

• ประชาชน
เผื่อจะได้มีการพบปะสนทนาธรรมกันบ้าง E07

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
พอจะอัดวิดีโอหรือเสียงมาให้ฟังบ้างได้ไหมครับ?    O07

Offline oatocean

• ประชาชน
จะพยายามหนีอาจารย์ไปให้ได้ครับ ถ้าอัดมาไม่ได้ เอาเปนโน๊ตย่อแทนได้มั้ยครับ // นี่ใช่ท่าน Garin ใน Fb ปะครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ดูอาการก่อนครับ ถ้าหายไข้ก็ไปครับ ช่วงนี้โหมทำโจทย์เยอะไปหน่อย O19 555 อันหลังนี่ล้อเล่นนะครับ