Author Topic: Official Group 2 result announcement  (Read 31882 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline lasttime

• Co-Pilot TG
  • ประชาชน
ถึงคุนพี่นิสสันฟอน เทีย ผมไม่เเน่ใจว่าสาระรุ่นอะไรอะครับขอโทดที ตอนผมเรียนโรงเรียนมีบ่อนำ้ข้างหน้า มี ผอ. ชื่อผ่องศรี ครูปกครองชื่อเบ้ เเละผมเกิดประมานปี26 ไม่เคยซำ้ชั้น เรียนตามเกน อยู่สีม่วงเพื่อนๆเรียกฉายาว่าเค็มครับ

Offline lasttime

• Co-Pilot TG
  • ประชาชน
ไม่ทราบคุนพี่ฟอนเทียคือเช่ป่าวครับ เเละอีกเรื่องคือถ้าผิดพลาดหรือใช้คำพูดไม่เหมาะสม ต้องขออภัยทุกคนด้วยครับ พอดีไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเลยไม่ทราบว่าบอร์ดค่อนข้างใหญ่ ต้องขออภัยไว้อีกครั้งครับ

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เห้อๆๆ พี่เช่เป็นรุ่นพี่กว่าเเต่เข้ามาเรียนบินปีเดียวกันครับ เรียนปีใกล้ๆกันละครับผอ.คนเดียวกันเเต่ผมสย 53  O02