Author Topic: เวลาบนเว็บบอร์ดนี้ เป็นเวลาอเมริกานะครับ สามารถเปลี่ยนได้นะ  (Read 5907 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ใครที่ต้องการจะเปลี่ยนเป็นเวลาไทย สามารถทำได้ง่ายๆโดยการเลือกที่ Profile-> Look and Layout Preference -> Time Offset กดที่ auto detect ก็จะได้เวลาบ้านเราแล้วครับ  O02

(แต่ไม่รู้ว่าเวลาไปเล่นที่เมืองนอกจะได้เวลาบ้านไหนนะครับ ลองกดๆกันดูแล้วกันน่อ) - นักบิน 301-

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ตามนี้ครับพี่เป๋ง  อยู่อเมริกาแล้วเป็นแบบนี้

ภาพแรก Time Offset: Auto Detect (NaN)  (ผิดทั้งวัน ผิดทั้งเวลา)

ภาพที่สอง Time Offset: -23  (เวลายังเร็วกว่าของผม 2 ชม)

ภาพที่สาม Time Offset: -25  (แต่ใส่ค่าไม่ได้)

Offline Admin

• Administrator
เหอๆ อม พี่ลองแก้ไขละ รู้สึตอนนี้จะเป็นเวลาไทยแล้วแฮะ ลองดูอีกทีซิน้องวูฟ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เข้าไปแก้ Profile ตัวเราเองเป็น auto Detect แล้วหรือยัง  O35
ของพี่ตรงนะ