Author Topic: ฝัังเข็มเพิ่มความสูง  (Read 17932 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline meaw1985

• ประชาชน
ชื่อเหมียวนะค่ะ บังเอิญเห็นเรื่อง ฝังเข็มเพิ่มความสูง  E11จะได้จริงรึป่าวค่ะ
พี่ๆเพื่อนๆน้องๆใน Saknid ใครเคยไปทำบ้างค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

ตอนนี้เรียนการบินอยู่ที่ออสเตรเลีย แต่สูงแค่ 163 เซ็น เหมือนขาดไปนิดนึง
อยากเป็นนักบินพาณิชย์มากค่ะ กลับไปจะไปเข้าคอสฝังเข็ม ให้สูงสัก 167 เผื่อเหลือเผื่อขาด

ขอบคุณค่ะ  SXY

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ผมก็ว่าจะลองอยู่ครับเหมียว  แต่สถานะการณ์เดียวกับเหมียวตอนนี้ครับ

กลับไทยก็ไม่นาน   อยากหาโอกาสไปทำเหมือนกันครับ

Offline mintjung

• ประชาชน
เราเคยไปฝังเข็มเพิ่มความสูงที่ ไป๋เฉ่าคลินิก มาแล้วอยู่ใกล้ๆกับ bts พระโขนง ตอนนั่นเรามีเวลาน้อยมากเพราะต้องกลับไปเรียนต่อน่ะ เลยทำได้แค่ 20 ครั้งเอง สูงขึ้นมาตั้ง 3เซนแน่ะ หมอหวานใจดีแถมฝังเข็มลดความอ้วนให้ด้วย พี่ๆบริการดีเป็นกันเองด้วยอ่ะ  กลับไทยรอบนี่จะไปทำต่อน่ะ แล้วเจอกัน

Offline paichao

• SakNid's Sponsor
  • ประชาชน
สวัสดีค่ะ คุณเหมียว 

ไป๋เฉ่า คลินิค  มีบริการฝังเข็มเพิ่มความสูง แก้ไขขาโก่ง ลดความอ้วน ฝังเข็มหน้าใส รักษาโรคทั่วไป ถือว่าเป็นคลินิคที่ครบวงจรมากค่ะ ทางคลินิคเรายินดีให้คำปรึกษาทุกปัญหาค่ะ ยังไงก็เชิญปรึกษาฟรี ได้ที่คลินิคนะค่ะ หรือโทรมาสอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-3919343 , 0886663008  เปิดบริการ 9:30-20:00 น.

ปล.คุณมิ้น กลับมาไวๆๆนะค่ะ คุณหมอบอกคิดถึง  O05

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เราเคยไปฝังเข็มเพิ่มความสูงที่ ไป๋เฉ่าคลินิก มาแล้วอยู่ใกล้ๆกับ bts พระโขนง ตอนนั่นเรามีเวลาน้อยมากเพราะต้องกลับไปเรียนต่อน่ะ เลยทำได้แค่ 20 ครั้งเอง สูงขึ้นมาตั้ง 3เซนแน่ะ หมอหวานใจดีแถมฝังเข็มลดความอ้วนให้ด้วย พี่ๆบริการดีเป็นกันเองด้วยอ่ะ  กลับไทยรอบนี่จะไปทำต่อน่ะ แล้วเจอกัน

20 ครั้งเนี่ย  ทำบ่อยแค่ไหนหรอครับ? อาทิตย์ล่ะกี่ครั้ง?  แล้วตอนนี้อยู่ประเทศอะไรหรอครับ?

Offline anne

• ประชาชน
 O28 แอนค่ะ
แนะนำเลยค่ะ เคยฝังเข็มเพิ่มความสูงมาแล้วก่อนที่จะมาสอบเป็น แอร์ ที่การบินไทย
ทีแรกก็ไม่เชื่อว่าจะสูงได้จริง เพราะมันจะเอาอะไรไปสูงเพิ่มได้อีก แต่ก็ลองทำค่ะ
เพราะเพื่อนๆหลายคน ไปทำสายตากัน ก็เลยคิดว่าไม่แปลกเลยที่เราจะเพิ่มความสูง

ตอนนี้เป็น แอร์อยู่การบินไทยแล้วค่ะ สูงขึ้นมา 5 เซ็น ความมั่นใจ บุคลิกเปลี่ยนแปลงเลยค่ะ
และทุกวันนี้ แอนก็วัดอยู่ ความสูงไม่ลดลงเลย ไปที่ไป๋เฉ่านี้ละค่ะ

email หาแอนได้ค่ะ สำหรับใครๆที่จะปรึกษาการสอบเข้าเป็น แอร์ นะค่ะ

Offline innocentbkk

• sbobet
  • ประชาชน
    • sbobet asia
อยากเพิ่มเหมือนกันนะครับ เเต่ว่าเเต่นี่มันเท่าไหร่อ่อครับ ฝังเข้มเพิ่มความสูงทีเนี่ย

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
อยากเพิ่มเหมือนกันนะครับ เเต่ว่าเเต่นี่มันเท่าไหร่อ่อครับ ฝังเข้มเพิ่มความสูงทีเนี่ย

ผมก้อลืมไปแล้วนะครับ ผมเคยถามอยู่นะครับ ไป่เฉาคลินิค อะ แต่เท่าที่ผมจำได้นะครับ
ทางคลินิคบอกต้องให้เข้าไปตรวจแล้ว และรักษาเป็นคอส นะครับ แต่ผมจำราคาไม่ได้นะครับ
ลองโทรไปสอบถามดูนะครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
เหอๆ เร่เข้ามาๆ ร้านพี่เองแหล่ะ ^^ คือเคสฉิวเฉียด ควรมาทำนะครับ แต่แบบว่าอยากได้ 5-10 เซน พี่ก็ยอมรับว่ายากนะครับน้องๆ O08

โปรกันเต็มที่ ใครมา เดี๋ยวแถมแผ่นข้อสอบ ที่พี่ได้มาจากสมาคมฯ (เอาของฟรีมาแจก คงไม่ผิดมั้ง ><)  E18

• นักรบ
  • **
เหอๆ เร่เข้ามาๆ ร้านพี่เองแหล่ะ ^^ คือเคสฉิวเฉียด ควรมาทำนะครับ แต่แบบว่าอยากได้ 5-10 เซน พี่ก็ยอมรับว่ายากนะครับน้องๆ O08

โปรกันเต็มที่ ใครมา เดี๋ยวแถมแผ่นข้อสอบ ที่พี่ได้มาจากสมาคมฯ (เอาของฟรีมาแจก คงไม่ผิดมั้ง ><)  E18

จิงๆหรอครับ O07 ผมเคยติดต่อไปอยู่ครับ ผมว่าจะไปลองทำดูเหมือนกันนะครับ แต่ตอนนี้ต้องเก็บก่อน - สอบนักบิน 304- แหะๆๆๆ อยากทำมากๆเลยครับ ผมลองไปเล่าให้แฟนฟัง แฟนผมก้อสนใจเหมือนกันนะครับเพราะแฟนผมอยาก แอร์โฮสเตส 555555 O30

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
จัดโปร เลยครับ
มาจากเว๊บซักนิดลดราคา
คนไปทำตรึมแน่นอน

ผมก้อสนใจอยู่เหมือนกันครับ รอโปร อิอิ

• นักรบ
  • **
จัดโปร เลยครับ
มาจากเว๊บซักนิดลดราคา
คนไปทำตรึมแน่นอน

ผมก้อสนใจอยู่เหมือนกันครับ รอโปร อิอิ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับผม O07 O05 +1111111111111