Author Topic: Hope to see you onboard- ผมคงมาได้แค่นี้ครับ  (Read 35557 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline skyrocky

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน
มันช่างเปนการสอบที่ยาวนานจริงๆนะครับเนี่ย เออผมมีพวกเอกสารต่างจะเเจกให้ผู้ที่ต้องการตั้งเเต่ที่เตรียมสอบตั้งเเต่รอบเเรกเลยอะครับถ้าใครต้องการบอกมาได้เลยนะครับ ส่วนตัวผมคงไม่ได้ใช้มันอีกเเล้วเนื่องจากอายุเกินซะเเว้ว เเละสิ่งที่ผมรวบรวมไว้ทั้งหมด หวังว่าจะเปนประโยชน์ต่อผู้ที่ต้องการจะสอบในปีต่อๆไปค๊าบ
อยากได้ด้วยคนครับพี่ O07

Offline joeyJORD

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว
I also so have the materials. Anyone interested, please send me the PM so we can discuss about the shipment. And of course, free of charge. :)

Offline lasttime

• ประชาชน
เดวนำ้ลดเเล้วว่ากันครับ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
เดวนำ้ลดเเล้วว่ากันครับ

เปนผุ้ประสบภัยด้วยหรอครับ สุ้ๆนะครับ

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
มันช่างเปนการสอบที่ยาวนานจริงๆนะครับเนี่ย เออผมมีพวกเอกสารต่างจะเเจกให้ผู้ที่ต้องการตั้งเเต่ที่เตรียมสอบตั้งเเต่รอบเเรกเลยอะครับถ้าใครต้องการบอกมาได้เลยนะครับ ส่วนตัวผมคงไม่ได้ใช้มันอีกเเล้วเนื่องจากอายุเกินซะเเว้ว เเละสิ่งที่ผมรวบรวมไว้ทั้งหมด หวังว่าจะเปนประโยชน์ต่อผู้ที่ต้องการจะสอบในปีต่อๆไปค๊าบ

สนใจเหมือนกันครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนคุณ lasttime จนเกินไปนะครับ
E-mail นะครับ yahfiun-me แอด hotmail.com นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *

สนใจเหมือนกันครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนคุณ lasttime จนเกินไปนะครับ
E-mail นะครับ yahfiun-me แอด hotmail.com นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอด้วยคนนะครับ ขอบคุณมากครับ เมล arm_inlove@hotmail.com ครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ

สนครับป๋ม  ต้องทำยังไงบ้างครับ?

I also so have the materials. Anyone interested, please send me the PM so we can discuss about the shipment. And of course, free of charge. :)

อันนี้ก็สนใจครับ  เดี๋ยว pm ไปนะครับ

Offline lasttime

• ประชาชน
ได้คับตอนนี้บ้านนำ้ท่วมไม่เเน่ใจว่าชีทที่รวมไว้ไปหมดยังเดวช่วงปีใหม่ไปรวบรวมมาให้ครับ อาจไว้นัดเจอเพราะเยอะมากเเล้วไปซีร๊อกต่อๆกัน:)

Offline raschapon

• ประชาชน
เอาใจช่วยพี่ๆทุกคนครับ อีกสองปีผมจะไปสอบแล้ว : D  E07