Author Topic: ใครจำคำถามในใบประวัติที่เขียนให้ Pro รอบ Aptitude ได้บ้างครับ  (Read 6131 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Rocketdrive

• ทหารเลว
  • *
ผมเป็นหนึ่งใน 35 คนที่สอบรอบเดือนตุลา

ความจริงก็ไม่ได้โกหกอะไรลงไป แต่อยากนึกให้ได้ว่ามีคำถามอะไร และเขียนอะไรลงไปสำหรับการเตรียมตัวน่ะครับ

ที่จำได้คือ ประวัติเรา ประวัติพ่อแม่ ประวัติแฟน การศึกษา งานที่ทำ ชอบ/ไม่ชอบงานเพราะอะไร กิจกรรมที่แสดงความเป็นผู้นำ จำได้ประมาณนี้น่ะครับ

แต่ยังขาดข้ออื่น ๆ อีกเยอะเลย ใครพอจะจำได้ช่วยหน่อยนะครับ

แล้วเพื่อน ๆ ท่านไหนที่สอบกับ Pro ไปแล้วเป็นไงกันบ้างครับ

ปล. ใบประวัตินี้โปรเขาจะถามจี้เราตามนั้นเลยไหมครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ถ้าไม่มีแฟน ต้องเขียนอะไรลงไปในช่องประวัติแฟนครับ  O22