Author Topic: Eithad, เปิด road show ที่กรุงเทพ หานักบิน  (Read 38899 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ถ้าปีนี้ผ่านเข้าการบินไทยได้ จะขอประกาศว่าอย่างไงก็ไม่ไปไหนครับ

เพราะว่า "บ้าน" สำคัญเหนือสิ่งอื่ินใดคร้าบ  E25 SOC2

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
รับทราบครับ  ผมก็ว่าอยู่... ตอนตี 4 กว่าๆ หายไป 3 โพสต์

ขอบคุณ DuraSail ที่เอาความข้อมูลน่าสนใจมาแบ่งปันครับ   SOC3

โหน้องSkywolf อย่างกะสถิตย์อยู่ในนี้รู้อีกว่าหายไปตอนหลังตี 4  E39 ตกใจเลย 55

E30 E30

คราบขอบคุนคราบ แน่นมากๆๆๆพี่DuraSail

เพื่อนมันส่งมาให้ดูน่ะครับ
อ่านแล้วก็ค่อนข้างตรงเลยเอาโพสต์
ขอบคุณครับที่ชอบ O07

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3

โหน้องSkywolf อย่างกะสถิตย์อยู่ในนี้รู้อีกว่าหายไปตอนหลังตี 4  E39 ตกใจเลย 55

ผมสิงอยู่ในเว็ปบอร์ดช่วงเวลาที่คนอื่นเขานอนกันครับ  E11   

อันที่จริงคือว่างงาน พยายามหางานอยู่ครับ  E08

Offline golf307

• FLY away
ใครไปมาบ้างคราบ บรรยากาศเป็นยังไงคับ คนเยอะหรือปล่าว เขารับไปเยอะไม

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
ถ้าปีนี้ผ่านเข้าการบินไทยได้ จะขอประกาศว่าอย่างไงก็ไม่ไปไหนครับ

เพราะว่า "บ้าน" สำคัญเหนือสิ่งอื่ินใดคร้าบ  E25 SOC2

ผมเชื่อคุณนะ แต่ผมก็เชื่อว่า 90%ของคนที่ออกไปก็คงเคยพูดเหมือนกับคุณแหละ

Offline aerospace engineer

ผมเชื่อคุณนะ แต่ผมก็เชื่อว่า 90%ของคนที่ออกไปก็คงเคยพูดเหมือนกับคุณแหละ
E30 E30 +100 กดLIKE ให้เลยครับ

Offline golf307

• FLY away

E25 กดด้วยคนครับ 100+ LIKE ตอบได้ ตรงมากๆ

Offline ninnin55

• ประชาชน
ใครไปมาแล้วบ้างครับ ๆ
บรรยากาศ เปน ไง บอกหน่อยค้าบบ