บ้านแห่งการบิน > บางกอกแอร์เวย์, แอร์เอเชีย, และสายการบินอื่นๆ

นกแอร์เพิ่มเที่ยวบินพิษณุโลก, น่าน , นครพนม พร้อมเปิดเส้นทางใหม่ เชียงใหม่-อุดรธ

(1/1)

DuraSail:

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ ASTV ผู้จัดการรายวัน ฉบับวันที่ 30 Jun 11 หน้า 31

ขอบคุณ www.ThaiAirways.com และ BrandAge ฉบับวันที่ 31 May 11 หน้า 262

pilotguide:
ถ้าจะขออนุญาต แอดมิน เอาข่าวการบินมาลงบ้างจะเป็นอะไรไหมครับ

DuraSail:
ลงได้เลยครับผม ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
ช่วยๆกันครับ ไม่จำกัดอยู่แล้วครับ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version