Author Topic: หาที่พักแถว Sofitel centara grand  (Read 5165 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline TongGeo

• ประชาชน
ผมว่าจะไปหาที่พักแถวลาดพร้าว 1(พัก Sofitel ไม่ไหว  O34) เพื่อที่จะไปสอบได้สะดวกๆ มีใครสนใจไปบ้างครับ ผมว่าไปกันเยอะๆก็ดีนะครับ ได้คุยกันก่อนสอบสักวัน แลกเปลี่ยนความรู้กัน อาจจะพอทำให้หายตื่นเต้นได้บ้าง  O18

Offline sgt.porter

• ทหารเลว
  • *
ไม่ได้สอบ แต่ขอไปด้วยได้มั้ยครับ

TongLeo

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่า มาจากที่อื่นใช่มะครับ ลำบากเนาะ เป็นกำลังใจให้ละกันครับ สู้ๆ E37