Author Topic: ขอเชิญร่วมงานสัมนานักบินพานิชย์ "Royal Skyways Aviation Center Open house"  (Read 8997 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline royalskyaviation

• ทหารเลว
  • *
เปิดเส้นทางก้าวตามฝันสู่การเป็นนักบินพาณิชย์ โดยทาง Royal Skyways Aviation Center ทำการเปิดบ้านแนะแนวทางสำหรับผู้ที่สนใจเรียน Commercial Pilot License (CPL) ได้สัมผัสกับสถานที่เรียน และเครื่องบินที่ใช้ในการฝึกบินจริง พร้อมทั้งได้รับข้อมูลรายละเอียด หลักสูตรนักบินพาณิชย์อย่างครบถ้วน

นอกจากนั้นผู้เข้าร่วมกิจกรรมยังจะได้รับการบรรยายโดยวิทยากรผู้มีประสบการณ์ด้านการบินจากหลายหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ผู้โชคดีจะมีโอกาสทดลองขึ้นบินจริง จำนวน 6 ท่าน สมัครด่วนวันนี้รับจำนวนจำกัดที่ http://www.royalskyways.co.th

E25 E07

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
วันไหน ที่ไหน อย่างไรครับพี่
เสียตังค์ป่าวครับ E53

จัดให้

เปิดเส้นทางก้าวตามฝันสู่การเป็นนักบินพาณิชย์ โดยทาง Royal Skyways Aviation Center ทำการเปิดบ้านแนะแนวทางสำหรับผู้ที่สนใจเรียน Commercial Pilot License (CPL) ได้สัมผัสกับสถานที่เรียน และเครื่องบินที่ใช้ในการฝึกบินจริง พร้อมทั้งได้รับข้อมูลรายละเอียด หลักสูตรนักบินพาณิชย์อย่างครบถ้วน นอกจากนั้นผู้เข้าร่วมกิจกรรมยังจะได้รับการบรรยายโดยวิทยากรผู้มีประสบการณ์ด้านการบินจากหลายหน่วยงานที่เกี่ยวข้อง เพื่อเป็นข้อมูลประกอบในการตัดสินใจก้าวเข้ามาเป็นนักบินพาณิชย์

สิ่งที่ผู้เข้าร่วมกิจกรรมจะได้รับ
1. ข้อมูลรายละเอียดหลักสูตรนักบินพาณิชย์
2. ของที่ระลึก จัดเตรียมโดย RSAC
3. ทาง RSAC ได้จัดเตรียมของว่าง และเครื่องดื่มตลอดงาน
4. ทาง RSAC จะทำการจับฉลากคัดเลือกผู้โชคดีจากผู้เข้าร่วมกิจกรรมในแต่ละวัน รับโอกาสทดลองขึ้นบินจริง จำนวน 6 ท่าน
ขั้นตอนการสมัครเข้าร่วมกิจกรรม
13/06/2554 - 14/07/2554 สมัคร และ กรอกรายละเอียดได้ที่นี่
19/07/2554 ประกาศรายชื่อผู้เข้าร่วมกิจกรรม
23/07/2554 เวลา 08.30-11.30 เปิดบ้าน RSAC รอบที่ 1
30/07/2554 เวลา 08.30-11.30 เปิดบ้าน RSAC รอบที่ 2

* รีบสมัครกันน่ะค่ะกิจกรรมดีๆ อย่าพลาดกันน่ะ รับจำนวนจำกัดจ้า *
« Last Edit: 16 June 2011, 15:20:47 +07 by DuraSail »

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
คอร์สนี้เปิดเรียนจริงประมาณช่วงไหนครับพี่ O35

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
น่าสนใจครับ ได้เปิดหูเปิดตากับโรงเรียนใหม่ๆ ได้เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจเผื่อเรียนครับ

แล้วนี่มีได้ขึ้น observe ด้วย ยิ่งดี จะได้มีไอเดียว่าถึงเวลาจริงๆของเราแล้วจะไหวรึเปล่า 55

ดีครับๆ ชอบๆ  E30 E30 E30

Offline Alfred

• ประชาชน
ค่าเรียน CPL ทุนส่วนตัวที่นี่ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ?

แล้วครูใจดีไหมครับ เพราะเพื่อนผมเคยบอกไว้ว่าอีก 2 ที่ครูค่อนข้างดุน่ะครับ

วันนี้สอบ Aptitude เสร็จ รู้สึกเริ่มปลงๆ กับชีวิตจนถอดใจไปเรียนเองดีกว่าครับ...

O23