Author Topic: Ethihad ตั้งป้อมดูด อย่างหนัก แย่แล้วงานนี้  (Read 11543 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
http://careers.etihadairways.com/ehire/English/Flightjob.aspx

เงินเดือนที่เสนอให้ เย้ายวนจริงๆครับ
ตอนนี้รับกัปตันแล้วด้วย

แย่ละครับพี่ Thai เรา
หมดตัวแน่ เลือดไหลไม่หยุดขนาดนี้
พลาสเตอร์ที่จะเอามาปิดแผลก็มีไม่พอ เฮ้อ แย่แล้วๆ O21

น้องๆมาเสริมทัพเร็ว O08

Offline patta

• ทหารเลว
  • *
 ผมอยากจะไปเสริมทัพจะตายแล้วครับ  E37 E37 E37

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
รอผมไปเสริมทัพด้วยคนครับ รับรองถ้าได้ไม่ไปไหนครับ

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
เค้ารับกัปตัน 777 แล้วด้วย ออกอีกตรึมแน่  O08

Offline Alfred

• ประชาชน
อยากจะเสริมใจจะขาดอยู่แล้วครับ O01

แต่...ไม่รู้ว่าจะสอบผ่านหรือเปล่าครับ O23

ถ้าไหลไม่หยุดเรื่อยๆ อย่างนี้ O35

คงต้องเลื่อนเกษียณอายุออกไปเป็น 70 แน่นอนครับ O20

Offline Admin

• Administrator

Offline Rlamboy

• TG SP 2014
  • ประชาชน
เงินทองไม่เข้าใครออกใครจริงๆนะครับ. สถานการณ์TG จะเป็นยังไงละเนี่ย E21

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ปีนี้ขอไปเสริมทัพด้วยคนคร้าบ
งั้นปีนี้ขอให้รับอีก 589 ที่ผ่านตรวจร่างกายมาเลยแล้วกันนะครับ ^_^

Offline golf307

• FLY away
Road show เดือนนี้ได้ยินมาว่าลาหยุดกันหลายคน

ตราบใดที่ TG ยังไม่ไห้ผลประโยชเท่าเทียบกับต่างชาต คงยากที่จะดึงตัวนักบินเก่งๆไว

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ปีนี้ขอไปเสริมทัพด้วยคนคร้าบ
งั้นปีนี้ขอให้รับอีก 589 ที่ผ่านตรวจร่างกายมาเลยแล้วกันนะครับ ^_^

โห เยอะนะนั่นน่ะ มะไหวม๊าง 55

Road show เดือนนี้ได้ยินมาว่าลาหยุดกันหลายคน

ตราบใดที่ TG ยังไม่ไห้ผลประโยชเท่าเทียบกับต่างชาต คงยากที่จะดึงตัวนักบินเก่งๆไว

Like! (ไว้ว่างๆจะไปเอาฟังก์ชันไลค์ มาแปะให้ใหม่เน่อ  O10)