Author Topic: ใครอยู่ จ.ลพบุรีบ้างครับ ...  (Read 7544 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline BBC

• ประชาชน
เนื่องจากผมอยู่ที่จังหวัดลพบุรี เลยอยากหาเพื่อนๆพี่ๆท่านใดที่อยากเป็นนักบินด้วยกัน มารวมกลุ่มติวกันครับ เพราะถ้าจะไปเรียนที่สถาบัน ผมคงไม่มีเวลาแน่ๆ เนื่องจากงานประจำผมค่อนข้างจะทำให้เวลาว่างเหลือน้อยเต็มที จึงขอรบกวนท่านที่อยู่ลพบุรี รายงานตัวด้วยครับ(ลงอีเมล์ด้วยก็ดีครับ จะได้ติดต่อกัน ผม ballbigc@hotmail.com) ขอบคุณมากครับ   E07

Offline Kittyhawk

• ประชาชน
ผมครับ อยู่จังหวัดลพบุรี e-mail: pomtgco-pi@hotmail.com / ชื่อป้อม / เบอร์โทร 080-770-9333 แล้วเจอกันครับเพื่อน!!!

Offline TanTaWan

• ประชาชน
มีสถานที่หรือยังครับ แวะมาที่แยกโรงเรียนสุธี ตรงนั้นมีสนามบินส่วนตัวยาวเกือบกิโล มาใช้เป็นที่พบปะหรือมาศีกษาเครื่องบินกันได้ฟรีครับ เห็นความตั้งใจกันแล้วก็อยากมีส่วนร่วมสนับสนุน

Offline squab

• ประชาชน
ตาหวานไหมครับน่าจะสะดวกและสนุกด้วย

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
มีสถานที่หรือยังครับ แวะมาที่แยกโรงเรียนสุธี ตรงนั้นมีสนามบินส่วนตัวยาวเกือบกิโล มาใช้เป็นที่พบปะหรือมาศีกษาเครื่องบินกันได้ฟรีครับ เห็นความตั้งใจกันแล้วก็อยากมีส่วนร่วมสนับสนุน

ตาหวานไหมครับน่าจะสะดวกและสนุกด้วย

คนพื้นที่มาก ไม่รู้จักเลยอ่ะ

Offline BBC

• ประชาชน
ยังรอเพื่อนๆที่อยู่ลพบุรี รวมตัวกันติวเรื่อยๆนะครับ ขอแค่มีใจมาร่วมด้วยช่วยกันก็พอครับ 1 ปีนับจากนี้จัดไปเต็มเหยียดเลยครับพี่น้อง   E38