Author Topic: ขออนุญาตตั้งกระทู้ตามหาซีดีของ DR Jack ครับ  (Read 6754 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline patty_pan

• ประชาชน
ไม่ทราบว่าพอมีใครที่มีซีดีดังกล่าวอยู่บ้างไหมครับ
เผอิญว่าผมไปลองหาที่สมาคมฯ เค้าบอกว่าไม่มีแล้ว ให้มาลองหาในเว็บนี้ดู
ผมลองค้นดูในกระทู้เก่าๆแล้ว รู้สึกว่ากระทู้มันเป็นอดีตไปแล้ว เลยขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่

ถ้ายังไงรบกวนคนที่มีซีดีดังกล่าว ช่วยติดต่อกลับได้ไหมครับที่ patiparn_sg80@hotmail.com
ซึ่งถ้าหลังจากนี้ ใครต้องการอีก ผมยินดีอัพโหลดทิ้งไว้ตามพวก fileshare ให้เลยครับ
(ในกรณีที่เจ้าของซีดีหรือผู้จัดทำมีเจตนาที่จะเผยแพร่สู่สาธารณะอยู่แล้ว)
จะได้เป็นการสะดวกแก่คนที่ต้องการ

ขอบคุณครับ

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ขอด้วยคนสิครับ
game69_@ฮอทเมล์ดอทคอม

ขอบคุณมากครับ

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
เค้าบอกเลยหรอครับ ว่าให้มาหาเว็บนี้

สุโค่ย

Offline getboyc

• ประชาชน
รบกวนด้วยอีกคนนะครับ. Getboyc@gmail.com
ครับ ถ้าต้องมีค่าใช้จ่ายบอกได้เลยครับ ขอบคุณครับ O07

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
นิดนึงนะครับ

ผมว่าเนื้อหาในแผ่นเนี่ย ไม่ต้องอ่านก็ได้มั้งครับ ไม่เกี่ยวซะเยอะ

http://www.thaipa.net/forum/viewtopic.php?t=693

ผมว่าเหมือนเค้าจะยัดๆมาให้เต็มแผ่นด้วยนะครับ มีอะไรใส่หมด...หนังสือสอนเขียนโปรแกรมภาษา C ก็มี คณิตศาสตร์เพื่อการตลาดก็มี หรือที่ฮาก็ทฤษฎีสัมพัทธภาพของไอน์สไตน์ครับ มาได้ไง ^^"

• ประชาชน
ความจริงแล้ว ตอนผมตามหาข้อมูลของซีดีฉบับนี้ตามกระทู้เก่าๆ ในเว็บนี้
ก็พอได้ยินเกี่ยวกับว่าเป็นซีดีที่มีเนื้อหามากเกินไป ซึ่งบางที่นั้นอาจจะเกินเลยกับการนำไปสอบ(ตามความคิดของหลายๆคน)

แต่อย่างน้อยผมมองว่าข้อมูลต่างๆเหล่านี้ อาจเป็นคุณประโยชน์ในการสร้างความรู้รอบตัวให้แก่คนที่มีโอกาสได้อ่าน ...
(อย่างน้อยก็สร้างความอุ่นใจให้กับคนที่ถืออยู่ล่ะครับ)

การสะสมองค์ความรู้ เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ อาจไม่ได้มีเป้าหมายเพื่อใช้ในการสอบอย่างเดียวก็ได้ครับ
บางทีเราอาจได้นำไปใช้ในหน้าที่การงานหรือชีวิตประจำวันก็เป็นได้

ดังนั้นผมรบกวนขอความช่วยเหลือจากคนที่มีอยู่ และพอมีเวลาในการแบ่งปันโอกาสในการก้าวตามความฝัน ช่วยติดต่อกลับมายังเมลล์ผม patiparn_sg80@hotmail.com หรือโทรศัพท์ 0804508532 ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

• ประชาชน
อัพเดทความคืบหน้าครับ

ตอนนี้ผมได้รับการติดต่อจากคุณกุ๋ย และคุณภูเบศ ในการช่วยเหลือในเรื่องของ ซีดี DR JACK แล้วครับ
เผอิญว่าคุณกุ๋ยติดต่อมาก่อน ผมเลยได้ให้ที่อยู่ในการจัดส่งไปเรียบร้อยแล้ว
หากได้รับซีดีเมื่อไหร่ จะทำการอัพโหลดให้แก่ผู้ที่สนใจนะครับ

ขอบคุณคุณกุ๋ยและคุณภูเบศมากๆ ครับ สำหรับความมีน้ำใจแก่เพื่อนๆ

ขอบคุณครับ