Author Topic: ต้องการแลกวันตรวจร่างกาย TG ครับ  (Read 9345 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline paobig

• ประชาชน
ผมต้องตรวจร่างกายในวันที่ 19 เมษายนนี้ ซึ่งผมติดงานไม่สามารถมาภายในวันนั้นได้ ซึ่งทาง กอง BI แนะนำให้แลกกับคนอื่นครับ
มีใครสนใจจะแลกมั๊ยครับผมสะดวกเป็นวันที่  28,29,30 มีนาคม 7,8,9,10,11,12 เมษายน และ 2,3,4,5,6 พฤษภาคม ครับ
ติดต่อ 085-036-6363 เปาครับ

หรือใครพอจะมีลู่ทางในการใช้ผลตรวจร่างกายของทาง air asia แทนมั๊ยครับ เนื่องจากผมคุยกับทาง TG เค้าบอกว่า ไม่สามารถใช้ได้

ขอบคุณครับ
« Last Edit: 26 March 2011, 10:48:57 +07 by paobig »

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
Air asia กับ TG ตรวจเหมือนกันหรือเปล่าไม่ทราบน่ะครับ
จะเอามาใช้ได้เหรอครับ

Offline Ocean

• ประชาชน
ใช้ได้นะครับ http://www.saknid.com/index.php/topic,2953.20.html

เห็นแว้บๆใน TG pilot recruitment admin @ Facebook บอกว่าไม่ได้นี่ครับ
จะให้ชัวร์ไปดูกันอีกทีนะครับ

Offline dj_shun

• ประชาชน
ผมแลกกับคุณเปาแล้วนะครับ
ขอบคุณครับ

Offline GyeonWoo

• ประชาชน
จะแลกวันกันนี่ต้องทำยังไงบ้างเหรอครับ E53

• ประชาชน
พอดีคุณเปาพึ่งแจ้งมาว่าติดธุระวันที่ผมจะขอแลก
ของผมวันที่ 12 เมษายนครับ ติดไปทำธุระต่างประเทศ
สะดวกวันที่ 28-1 เมษายน และหลังวันที่ 16 เมษาเป็นต้นไป
ถ้าใครสะดวกวันที่ 12 เมษา ขอความกรุณาแลกกับผมด้วยครับ

ส่วนวิธีแลก ทั้งคู่ไปแจ้งที่ BI แล้วเค้าจะออกใบให้ครับ

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
พอดีคุณเปาพึ่งแจ้งมาว่าติดธุระวันที่ผมจะขอแลก
ของผมวันที่ 12 เมษายนครับ ติดไปทำธุระต่างประเทศ
สะดวกวันที่ 28-1 เมษายน และหลังวันที่ 16 เมษาเป็นต้นไป
ถ้าใครสะดวกวันที่ 12 เมษา ขอความกรุณาแลกกับผมด้วยครับ

ส่วนวิธีแลก ทั้งคู่ไปแจ้งที่ BI แล้วเค้าจะออกใบให้ครับ

ต้องไปพร้อมกันทั้งคู่เลยไหมครับ

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ควรไปพร้อมกันทั้งคู่ครับ เพราะทาง tg จะให้เอกสารการแลกวันกับเราครับ และเราจำเป็นต้องนำเอกสารนั้นติดตัวไปด้วยในวันตรวจร่างกายครับผม ใช้เวลาไม่ถึง 10 นาทีครับผมเพิ่งไปแลกวันมาสดๆเลยครับ E06

• ประชาชน
ต้องไปพร้อมกันทั้งคู่ครับ
พอดีผมเปลี่ยนกับคนอื่นไปแล้ว
ใช้เวลาไม่นานครับ