Author Topic: เพื่อนๆครับ อีกแค่ 1 วันเอง ใกล้เข้ามาแล้ว  (Read 13016 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline part_pum

• ประชาชน
 เพื่อนๆ ครับ ตอนนี้ ต้องทำสภาพจิตใจให้พร้อมละ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดแล้ว อีกแค่วันเดียว  ผมกะว่าถ้าไม่ติด จะไปทำให้จิตใจให้สงบที่ต่างจังหวัดสัก 1 ปี แล้วปีหน้ากลับมาสอบใหม่ 555+  O22

• ประชาชน
ปล. ถ้าติดก็ได้ดีใจสุดขีดเลยแหละคราฟ  O07

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
เพื่อนๆ ครับ ตอนนี้ ต้องทำสภาพจิตใจให้พร้อมละ อะไรจะเกิดก็ต้องเกิดแล้ว อีกแค่วันเดียว  ผมกะว่าถ้าไม่ติด จะไปทำให้จิตใจให้สงบที่ต่างจังหวัดสัก 1 ปี แล้วปีหน้ากลับมาสอบใหม่ 555+  O22

บ้านอยู่ ตจว. อยู่แล้วรึเปล่าครับ  O30
กลับไปทำใจก็คือกลับบ้านรึเปล่า  E06

• ประชาชน

• ประชาชน

Offline Ocean

• ประชาชน
 O34  สำหรับผมถ้าติดก็แปลกล่ะครับ  O30

Offline brokerake

• ประชาชน
รอบแรกกลัวสุดแล้วอ่ะครับ ฮือๆ เปอร์เซ็นตก เยอะสุดในทุกรอบเลย
ยังไงก็ ดีใจกับคนที่ผ่านด้วยน่ะครับ ส่วนตัวผม เจอกันปีหน้าฟ้าใหม่ครับ
อิอิ  E08

Offline misterchang

• นักรบ
  • **
เห็นด้วยกับคุณ ocean คับ
ขออนุญาตไม่กด like จริงๆก็อยาก แต่เดี๋ยวจะหาว่ายินดีถ้าคุณไม่ติด
 O02

Offline Ocean

• ประชาชน
เห็นด้วยกับคุณ ocean คับ
ขออนุญาตไม่กด like จริงๆก็อยาก แต่เดี๋ยวจะหาว่ายินดีถ้าคุณไม่ติด
 O02

๕๕๕ ท่านทำถูกต้องแล้วล่ะครับ  O05
ว่าแต่ประกาศผลวันที่ ๒๖ นะครับ  - สอบนักบิน 306-

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
 - นักบิน 305-    O23     - นักบิน 309-

เวลาผ่านไปอย่างช้าๆ  ทรมานจริงๆครับตอนนี้

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
พรุ่งนี้วันศุกร์พอดี  จะฉลองเนื่องในโอกาสอะไรดี  E11 E08 E08

Offline textmode

• นักรบ
  • **
พรุ่งนี้น่าจะประกาศประมาณเย็นๆ อะครับ 4-5 โมงเย็น(เหมือนกันกับทุกรอบที่ผ่านมา จะประกาศล่วงหน้าหนึ่งวันช่วงเย็นๆ ซึ่งตามกำหนดจริงคือ 26 เค้าเลยประกาศ 25 เย็น)
แต่ผมเข้าออกฟิศตอนเช้าก็คง refresh ดูก่อนเลยตั้งแต่เช้าอะครับ   O34
ทราฟฟิคเข้าเวปเป็นหมื่นแน่ๆ พรุ่งนี้ เหอๆ refresh กันกระจาย

ขอให้ทุกท่าน ณ ที่นี้ผ่านเข้าไปพร้อมๆ กันเลยนะครับ ไปเป็นเพื่อนกันจนรอบสุดท้ายเลย  จนเป็นนักบินเลยเอ้า E37

Offline paduk

• ประชาชน
ผมไม่รอแล้วครับ  สอบเสร็จเดินออกมาขับรถกลับบ้านปุ้ป  เตรียมตัวสำหรับปีหน้าเลย    O34 O34

Offline jarjar

• ประชาชน
เหมือนผมเลยครับ ออกมาจากห้องสอบก็รู้เลยว่าพลาดอะไรไป เอาไว้ปีหน้าค่อยสานฝันใหม่อีกครั้งแล้วกัน E30

Offline getboyc

• ประชาชน
พรุ่งนี้วันศุกร์พอดี  จะฉลองเนื่องในโอกาสอะไรดี  E11 E08 E08

ผ่านก็เครียดรอบหน้า  E39 เพราะตกแล้วโดนแบน อีกสามปี ตกรอบนี้ปีหน้าได้ปีสุดท้ายอีกปี  E08

เลยไม่รู้จะฉลองอย่างไรดีครับท่าน  E06 ว่าแล้วช้ำไปวิ่งดีก่า  O02 หยุดคิดชั่วคราว

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
ข้างบนจะรีบโดนแบนไปไหนครับ O08