Author Topic: รบกวนขอข้อมูลเรื่องGround Engine Run-Up(GRE)  (Read 5219 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
รบกวนขอข้อมูลเรื่องGround Engine Run-Up(GRE)

พอดีทาง ทอท.กำลังก่อสร้างโรงGREขึ้นมาที่ ทสภ.อ่ะครับ
ผมได้รับมอบหมายให้หาข้อมูล
แต่ติดตรงที่หาค่าเข้าใช้ GRE ไม่พบ

อยากถามว่า เค้ามีเกณฑ์การเก็บค่าGREอย่างไรบ้างครับ
คิดเป็น ชั่วโมง
คิดเป็น type เครื่อง
คิดตามขนาด engine
หรือคิดราคาเเบบไหนครับ
รบกวนพี่นักบินให้ข้อมูลหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

E53 E53 E53 E53

Offline Him

• ประชาชน
อ๋อ เป็นอย่างนี้นี่เอง ตอนแรกก็นึกว่าที่ตรงหัว 21L จะสร้างอะไร E53