Author Topic: ข้อสงสัยเกี่ยวกับการสอบนักบิน นิดหน่อยครับ  (Read 4206 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ktv

• ประชาชน
ถามท่านผู้รู้และผู้มีประสบการณ์การสอบครับ คือผมมีข้อสงสัยว่า การสอบนักบินหลายครั้งของบริษัทหนึ่ง ๆ เขาจะเอาผลการสอบครั้งก่อน ๆ (ปีก่อน ๆ ที่คนนั้นสอบไม่ผ่าน) มาพิจารณาด้วยรึป่าวครับ  O35

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
อันนี้ไม่ทราบครับ แต่ที่ทราบคือ ถ้าเราผ่านนักบินได้ ข้อมูลทั้งหมดจะอยู่กับเราจนเราเกษียณ หรือลาออกครับ ^^)>