Author Topic: แบบฟอร์มชำระเงินค่าสมัครของ TG ?  (Read 5965 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
ตามที่ประกาศไว้เวปไซต์ของ TG ว่ามันมีแบบฟอร์มให้ปริ้นท์ ผมพยายามหาแล้วครับ แต่หาไม่เจอ ใครรู้บ้างว่ามันอยู่ไหนครับ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ถ้าเรากรอกเสร็จแล้วกดตกลงเพื่อปรินท์ มันจะอยู่หน้าแรกเลยครับ :-)

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
กรอกให้จบกดปุ๋มซ้ายล่าง มันจะโผล่ใบชำระเงิน+ใบสมัคร แล้วมี message box มาบอกว่าให้กำหนดมาจิ้นเป็น 6 ทำตามมันแล้วปริ้นครับ

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **