Author Topic: ใครมี DVD กบนอกกะลา ตอน กบเหินฟ้าบ้างครับ  (Read 7726 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
จะขอยืมไป copy หน่อยครับ ใครมีใส่บ๊อกซ์ให้หน่อยได้มั้ยครับ ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ ถ้ามี PM มาเลยนะครับ จะบอก PER. ให้ครับ  O07

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ผม....

ไม่มีครับพี่ O30 O30

และไม่บอก PER หรอก เดี๋ยวโดนพี่ตามมาเฉ่ง อิอิ E38

อืม ว่าแต่ อยากดูเหมือนกันครับ

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
คืออันที่ตามถ่ายตอนเป็นศิษย์การบินป่ะครับพี่ ?

Offline numm

• ประชาชน
ถามแบบโง่ๆเลยนะครับ
PER คือไรหรอครับ -"-

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อืม เป็นคำถามที่ดี พี่ก็ไม่แน่ใจอ่ะ  E47
แต่เดาว่าเป็น Personal ID คือเลขประจำตัว พนง ของการบินไทยน่ะครับ
ซึ่งเราจะมีกล่องจดหมายเรียงตาม ID กันอยู่คนละกล่องครับ เอาไว้รับ ฝาก ส่ง เอกสารถึงกัน - สอบนักบิน 302-

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ผม....

ไม่มีครับพี่ O30 O30

และไม่บอก PER หรอก เดี๋ยวโดนพี่ตามมาเฉ่ง อิอิ E38

อืม ว่าแต่ อยากดูเหมือนกันครับ

อ่านดีๆ คือพี่เค้าไม่ได้จะขอ Pers มึงนะ หัวหน้า DuraSail  O15