Author Topic: เพื่อนๆที่เรียนปี 4 คนไหนจะสอบ SP การบินไทยรอบนี้มั่งครับ  (Read 11794 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pom24

• ประชาชน
-อยากหาเพื่อน
-ว่าเพื่อนๆรู้สึกไงกันมั่ง เพราะสอบเป็นครั้งแรกเหมือนกัน

Offline zakk

• ทหารเลว
  • *
เพื่อนทีู่็ีู้รู้จักมีอยู่ 2 คนอย่างแน่นอน ส่วนผมขอเป็นปี55ครับ
« Last Edit: 03 January 2011, 05:50:49 +07 by zakk »

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
อยู่ปีสี่เหมือนกันแต่คงไม่สอบรอบนี้ เพราะมหาวิทยาลัยออกใบปริญญาให้ไม่ทันวันที่ 12 พ.ค.อ่ะครับ -*-

Offline Am-soaring

• ประชาชน
มหาลัย ผม ก็ ออก ให้ไม่ทัน ครับ แต่ ผม คิดว่า จะลอง สมัคร สอบ ดู ได้ไม่ได้ ยังไง ก็ ค่อยว่ากันอีกที

Offline pom24

• ประชาชน
เหมือนกันเลย ไม่รู้ว่ามหาลัยจะออกให้ทันมั๊ย
แต่จะลองสมัครดูก่อน

Offline Am-soaring

• ประชาชน
เฮ้ออ ผม โทร ไป ถาม เค้า บอก ให้ ค่อย สมัคร ปี หน้าา  E08
ต้อง ลอง ไป เร่ง กับ ทาง มหาลัย แทน แล้ว ละ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์

Offline part_pum

• ประชาชน
ผมว่า ถ้าเราผ่านไปถึงรอยนั้น ก็น่าจะไม่มีปัญหาเรื่องเอกสารนะครับ
น่าจะผ่อนผันได้ ของผม เอกสารทางมหาลัยคงได้ครบตอนเดือน มิ.ย. อ่ะครับ
แต่ผมก็จะสมัครสอบไปก่อน

Offline nukruk

• ประชาชน
ผมว่า ถ้าเราผ่านไปถึงรอยนั้น ก็น่าจะไม่มีปัญหาเรื่องเอกสารนะครับ
น่าจะผ่อนผันได้ ของผม เอกสารทางมหาลัยคงได้ครบตอนเดือน มิ.ย. อ่ะครับ
แต่ผมก็จะสมัครสอบไปก่อน
ภัทร เราไนท์เองนะ ของเราไว้ปี 55 ละกันนะ ส่งนายไปเป็นรุ่นพี่ก่อน ฮ่าๆๆ

Offline zakk

• ทหารเลว
  • *

ถ้ารู้ตัวว่าเอกสารยังไงๆก็ไม่ทัน 12 พ.ค. แน่ๆ เราจะสมัครสอบข้อเขียนเพื่อดูแนวข้อสอบก่อนดีไหมครับ

Offline ktv

• ประชาชน
สมัครด้วยคนครับปีนี้ ไม่รู้เหมือนกันว่ามหาลัยจะออกให้ทันไหม O27 ปีนี้ไม่หวังมากเพราะรู้ว่าไม่ค่อยพร้อมครับแต่ก็จะทำให้ดีที่สุด   O19 เป็นกำลังใจให้กับเพื่อน ๆ ทุกคนนะครับ สู้ ๆ   SOC2

Offline fukurokaze

• ประชาชน
เห็นบอกว่าเอาทรานสคริป และก้อ ใบรับรองจบ มายื่นได้ นะครับบ

แล้วถ้ายื่นไปแล้ว

แล้วไม่จบ นี่จะเป็นยังไงครับ (worst case scenario) O32

Offline Wolf

แล้วถ้ายื่นไปแล้ว

แล้วไม่จบ นี่จะเป็นยังไงครับ (worst case scenario) O32
เรียนต่ออีกปีไงครับ  O34