Author Topic: สักนิดเปิดติวขำๆ  (Read 28791 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เย่ๆ สอนจบแว้ว
เหนื่อยมั่กๆ คนสอนจะขาดใจ นักเรียนตั้งใจดีมากๆครับ แต่พี่เองด้วยอารมณ์ที่ลืมไปแล้วเป็นส่วนมาก ต้องเตรียมการสอนอยู่นานเลย

จากที่จะเรียนวันละ 2 ชม ก็เพิ่มเป็น 3 ชม
6 วัน 18 ชม ชีทเชิ๊ท บาน
ความรู้การบิน สัมภาษณ์ Presentation อีก

เรียนคอร์สเดียว ใช้ได้ยาวไปถึงสอบโปรไทยรอบสุดท้ายเลย (ไม่คุ้มเลยตรู  O22)

ต้องขออภัยน้องๆที่ทำให้หิว และตะกุกตะกักไปหน่อยนะคร้าบ O08
อย่างไรคอร์สต่อไปคล่องกว่านี้แน่นอน แต่....อนิจจัง ไม่สามารถเปิดสอนได้อีกแล้วครับ
เนื่องจากตารางเรียนแน่นเอี้ยด พบกันใหม่เมื่อชาติต้องการ (คาดว่าสอนได้อีกครั้ง คงราวๆ มี.ค.ใครสนใจ จองด่วน)

ขอให้น้องๆทุกคนโชคดีนะคร้าบ O06

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
 E30 ไม่เป็นไรครับ น้องๆให้อภัย  E47

ล้อออเล่นนนครับบบบ O02  ถ้าเปิดอีกน้องๆก็ติวอีกครับ  O36  E47 O30

Offline artikorn_w

• ประชาชน
ขอบคุณมากๆครับพี่  O07

ถ้ามีอีก  ขอจองล่วงหน้าเลยครับ  E18

Offline giggs

• ทหารเลว
  • *
ขอบคุณพี่ Durasail มาก ๆ ครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ขอจองที่รอบหน้าไว้ด้วยเลยละกันครับ  O19