Author Topic: ตราบใดที่ฟ้ายังมีแสงรำไรจะไปให้ถึง "แสงสุดท้าย"  (Read 9481 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *
   ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนที่กำลังจะเปลี่ยนแปลงชีวิตด้วยสองมือตัวเองนะครับ ผมรอ TG มาตั้งแต่ปี 2008 วันนี้อายุเกินแล้วครับแต่ ไม่ท้อหรอกนะครับไปทางตรงไม่ได้ก็ต้องอ้อมเอาแล้วกัน ขอเพลงนี้เป็นอีกหนึ่งกำลังใจ นะครับ
 แสงสุดท้าย Bodyslam 

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมขอฝากเนื้อเพลงท่อนนี้ไว้เป็นกำลังให้กับทุกคนครับ

"ขอเพียงแค่ฝันให้ไกลแล้วไปให้ถึงที่จุดหมาย โปรดจงมั่นใจที่ทำลงไปน่ะถูกแล้ว อย่าฟังคำคนอย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว คนแน่แน่วเท่านั้นผู้ชนะ"

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
ผมขอฝากเนื้อเพลงท่อนนี้ไว้เป็นกำลังให้กับทุกคนครับ

"ขอเพียงแค่ฝันให้ไกลแล้วไปให้ถึงที่จุดหมาย โปรดจงมั่นใจที่ทำลงไปน่ะถูกแล้ว อย่าฟังคำคนอย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว คนแน่แน่วเท่านั้นผู้ชนะ"

เพลงพี่เสกนี่เองใช่เปล่าครับ

Offline zakk

• ทหารเลว
  • *
ขนลุกครับ ผมมีโอกาสสอบอยู่ แต่ใจเริ่มหวั่นๆแล้ว

ยกนิ้วให้กับความพยายาม E30

Offline Aerospace

• Simply living in the sky and being appreciated how wonderful to view earth 360 degree, I just would like to share you awesome experiences.
  • ประชาชน
  • You'll Never FLY Alone
    • Pilot Tawan
ตอนที่ผมยังสอบนักบินไม่ติด ก็มีเพลง "ความเชื่อ" ของ Bodyslam นี่แหละครับ ที่เป็นพลังให้มีกำลังใจให้มุ่งมั่นต่อไป
เนื้อร้องมัน"โดน"จริงๆ ครับ :)

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
ตอนที่ผมยังสอบนักบินไม่ติด ก็มีเพลง "ความเชื่อ" ของ Bodyslam นี่แหละครับ ที่เป็นพลังให้มีกำลังใจให้มุ่งมั่นต่อไป
เนื้อร้องมัน"โดน"จริงๆ ครับ :)
เราต้องเชื่อว่าเราทำได้ครับ แล้วจะมีสักวันที่เป็นของเรา