Author Topic: สมัคร TAA ได้เบอร์อะไรกันบ้างครับ  (Read 130893 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
เลื่อนไปเลื่อนมาเจอเบอร์ 729 ครับ

ใครทำสารภาพมานะครับ  E47

Offline grid

ขออวยพรให้ทุกคนโชคดีนะคะ อย่าลืมนอนพักผ่อนไปเยอะๆนะคะ เจอกันทักทายกันได้ค่ะ ว่าแต่ผู้หญิงเยอะจังเลย เกือบร้อยเลยนะเนี่ย เราเบอรื 25 นะคะ คงได้เจอกันแค่วันที่ 19 วันเดียว รอบถัดไป ขอให้โชคดีล่วงหน้าเช่นกันค่ะ

SXY หญิง 129 คนค้าบ (แต่แอบเห็นว่ามีลงทะเบียนซ้ำบ้าง)
สู้ๆนะค้าบ อ่านอีกแค่วันเดีย ... หลังจากนั้นก็โล่งแล้วคับ

โห อย่าบอกว่านั่งนับนะครับ อิอิ

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
คิดอะไรหรอคะคุณ wolf
นามสกุลโหลค่ะ แต่ก็อาจจะใช่อย่างที่คุณคิดก็ได้ค่ะ

NaNia

• Guest
ขออวยพรให้ทุกคนโชคดีนะคะ อย่าลืมนอนพักผ่อนไปเยอะๆนะคะ เจอกันทักทายกันได้ค่ะ ว่าแต่ผู้หญิงเยอะจังเลย เกือบร้อยเลยนะเนี่ย เราเบอรื 25 นะคะ คงได้เจอกันแค่วันที่ 19 วันเดียว รอบถัดไป ขอให้โชคดีล่วงหน้าเช่นกันค่ะ

SXY หญิง 129 คนค้าบ (แต่แอบเห็นว่ามีลงทะเบียนซ้ำบ้าง)
สู้ๆนะค้าบ อ่านอีกแค่วันเดีย ... หลังจากนั้นก็โล่งแล้วคับ

โห อย่าบอกว่านั่งนับนะครับ อิอิ
O28 ใช้ pdf serch คำว่า "นาง" คับ ... มีนาง 9 คน และนางสาว 120 คนค้าบ เหอะๆ

ความพยายามสูงมากฮะ
ทำไงดี แฟนเก่าผมที่ทะเลาะรุนแรงเขาไปสอบด้วย ไม่อยากเจอเล้ยย

NaNia

• Guest
 O37 มะรู้จาช่วยยังไงอันนี้ ... ท่าทางจะยากกว่าโจทย์เลขและฟิสิกส์รวมกันในข้อเดียวเสียอีกนะคับ  - สอบนักบิน 308-

Offline Sec

• นักรบ
  • **

Offline KiloG

• ประชาชน
แล้วเจอกันครับ ทุกๆคน

Offline meslept

• ประชาชน
ว่าแต่ ศูนย์ประชุมธรรมศาสตร์ รังสิต นี่ถ้านั่งรถตู้ตรงอนุสาวรีย์สาย ต. 85 นี่ต้องไปลงตรงไหนอะครับ
เผอิญไม่เคยไป ม.ธ. รังสิต เลยครับ  E21

สำหรับ รถตู้อนุสาวรีย์ฯ - มธ. ศูนย์รังสิต รถจะเข้าไปจอดใน ม. เลยครับ ลงบริเวณวงเวียน แล้วนั่งรถ NGV คันสีเหลือง นั่งสาย 1 ป้ายหน้าเขียนว่า พาณิชย์-บัญชี
สามารถนั่งมาลงด้านหลังสนามสอบได้เลยครับ

ถ้าขับรถไปจะสะดวกเรื่องที่จอดมั๊ย มีใครขับไปเหมือนผมบ้าง
 E18
ขอความคิดเห็นครับ

ขับรถส่วนตัวไปผมว่าสะดวกครับ บริเวณหน้าสถานที่สอบมีที่จอดรถค่อนข้างเยอะครับ คือเข้าทางประตูพหลโยธิน 1 อาคารจะอยู่ทางซ้ายมือเลยครับ

สถานที่ ศูนย์ประชุมธรรมศาสตร์ รังสิต ศูนย์สอบรังสิต 2

มันอยุ่ตรงไหนครับ จะนั่งจากสนามบินสุวรรณภูมิไปลงฟิวเจอร์ ใครจะนั่งไปต่อด้วยกันบ้างไหม
taxiจากฟิวเจอร์เข้าไปในธรรมศาสตร์

"ศูนย์ประชุมธรรมศาสตร์ รังสิต ศูนย์สอบรังสิต 2" คือ อาคารยิมเนเซี่ยม 1 ชั้น 2 ตามแผนที่หมายเลข " 7 "
หรือเรียกอีกชื่อว่า "สถาบันพัฒนาวิสาหกิจขนาดกลางและขนาดย่อม (SME)"

ถ้านั่ง Taxi มาไม่เกิน 100 บาทครับ เข้าประตูหน้าได้เลย

ผมก็สงสัยเหมือนกันครับลองๆ ไปค้นดู ได้เวปนี้มาครับ ขออนุญาตแปะเวปนะครับ ถ้าเห็นไม่สมควรเอาออกได้ครับ http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1969124
เค้าบอกว่า
หน้าหอ จะมีวินแท๊กซี่ ถ้ามีตังค์หน่อย ก็โบกเข้า ม. โลด
ถ้าแท๊กซี่ไม่รู้จักบอกให้เค้าไปส่ง ประตู พหลโยธิน ประตูโรงพยาบาลธรรมศาสตร์ น่ะครับ
ด้านหน้าจะมี ป้ายใหญ่ ๆ สวย ๆ เลย เขียนว่า ศูนย์ประชุม ธรรมศาสตร์รังสิต

อาจจะได้ไปเดินหลงซักพักก่อนสอบ เหอๆ  O02 O02

เดี๋ยวผมแปะลิงค์กับแผนที่ให้ ไม่หลงแน่นอนครับ

แผนที่คร่าวๆ

แผนที่ภายใน มธ. รังสิต

เพิ่มเติม รายละเอียดการเดินทาง กับ แผนที่
การเดินทาง
http://www.tu.ac.th/org/rscampus ดูที่การเดินทาง

แผนที่
http://www.tu.ac.th/org/rscampus/html/map/maptu.html

แผนที่ 2
http://www.tu.ac.th/intro/about/tumap/maprangsit_thai.htm

เต็มที่กับการสอบครับ แล้วเจอกัน ^^

ผมกะไปถึง 7.30 ครับ ไปหาไรกินก่อน อิอิ
ไปนั่งคุยกันก่อนก็ได้นะครับ  O02

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
กิตติวโค้งสุดท้ายให้ด้วยนะค้บเจอกัน7.30 E07 E07

Offline ta86

• นักรบ
  • **
คุณ grid แฟนเก่าคงไม่ใช่ผู้สมัครหมายเลข 25 ใช่ไหมครับ  O08 ล้อเล่นน่ะครับ

วันสุดท้ายแล้ว ตื่นเต้นจัง ขอให้ทุกท่านโชคดีน่ะครับ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
ดูจากแผนที่ หมายเลข 7 นี่อยู่ใกล้ทางเข้าที่ 4 เหมือนว่ามันน่าจะเดินเข้าไปได้ หรือเปล่าเอ่ย เหอๆ
ขอบคุณ คุณ meslept สำหรับข้อมูลนะครับ  E37 E37

Offline ApocalypsE

• ประชาชน
เมื่อวานโดนฝน
เป็นหวัด คัดจมูก น้ำมูกไหล
ซัด Actifed ลดน้ำมูกไปแระ
เจอกันพรุ่งนี้เช้าเลยนะครับ เพื่อน
555+

Offline aerospace engineer

ดูจากแผนที่ หมายเลข 7 นี่อยู่ใกล้ทางเข้าที่ 4 เหมือนว่ามันน่าจะเดินเข้าไปได้ หรือเปล่าเอ่ย เหอๆ

เดินเข้าไปได้ครับ เพราะมันใกล้ๆกับทางออก4

Offline TaTeeMan

• ประชาชน
รบกวนถามอีกหน่อยนึง

รถตู้จะเข้าประตูเชียงราก 1 หรือ 2 อะครับ
แล้ววันอาทิตย์นี่ยังมีรถ NGV แล่นมั้ยครับ

ถ้าไม่มีแล้วจะเดินจากหน้าประตูเชียงรากไปเบอร์ 7 นี่มันไกลมากไหม
เดี๋ยวผมอาจจะได้ออกกำลังแต่เช้า  E25

Offline meslept

• ประชาชน
ผมกะไปถึง 7.30 ครับ ไปหาไรกินก่อน อิอิ
ไปนั่งคุยกันก่อนก็ได้นะครับ  O02

ไปนั่งกันตรงไหนครับ

เมื่อวานโดนฝน
เป็นหวัด คัดจมูก น้ำมูกไหล
ซัด Actifed ลดน้ำมูกไปแระ
เจอกันพรุ่งนี้เช้าเลยนะครับ เพื่อน
555+

หายไวๆครับ ไม่รู้ในห้องสอบแอร์จะเย็นมากมั๊ย

เดินเข้าไปได้ครับ เพราะมันใกล้ๆกับทางออก4

ตามนั้นเลยครับ

รบกวนถามอีกหน่อยนึง

รถตู้จะเข้าประตูเชียงราก 1 หรือ 2 อะครับ
แล้ววันอาทิตย์นี่ยังมีรถ NGV แล่นมั้ยครับ

ถ้าไม่มีแล้วจะเดินจากหน้าประตูเชียงรากไปเบอร์ 7 นี่มันไกลมากไหม
เดี๋ยวผมอาจจะได้ออกกำลังแต่เช้า  E25

รถ NGV มีครับ แต่ว่าจะน้อยหน่อย ยังมีรถสองแถวบริการ 4 บาท ไปได้เหมือนกันครับ รถมอเตอร์ไซค์รับจ้าง ถึงที่เลยไม่แน่ใจกี่บาท
จากประตูเชียงราก ไกลครับ นั่งมอไซค์สะดวกกว่า คิวอยู่ข้างๆประตู
ผมก็ไปรถโดยสาร ฮ่ะๆ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
พักผ่อนกันได้แล้วครับ ผ่อนคลายก่อนลุยศึกพรุ่งนี้  E30 E30

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
คือ ผมจะนั่งรถทัวร์จากเชียงใหม่ไปอ่ะครับ ผมกะว่าจะลงหน้ามหาวิทยาลัยฯเลย
ไม่ทราบว่าซัก 6 โมงกว่าๆ ประตูทางด้านหน้าถนนพหลโยธิน จะเปิดรึยังครับ O11

• นักรบ
  • **

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream

เจอกันพรุ่งนี้นะครับทุกท่านน

ผมกะจะไปถึงประมาณ 7.30 น. นะครับ

คุณ grid แฟนเก่าคงไม่ใช่ผู้สมัครหมายเลข 25 ใช่ไหมครับ  O08 ล้อเล่นน่ะครับ

วันสุดท้ายแล้ว ตื่นเต้นจัง ขอให้ทุกท่านโชคดีน่ะครับ

เอ่อ ไม่ใช่ครับ

• นักรบ
  • **
แฟน กิต เป็น ผู้ชาย คับ ^^
ล้อเล่นๆ O08 O08

แฟน กิต เป็น ผู้ชาย คับ ^^
ล้อเล่นๆ O08 O08

เอ่อ I like from the front na 555

Offline pooh

• ประชาชน
พรุ่งนี้จะขับรถไปจากแถวสุวรรณภูมิิ ลาดกระบัง ใครจะไปด้วยก็บอกได้นะครับ

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
อ่าว มีคนพูดถึงเราด้วย เบอร์ 25 สะดุ้งเลย

Offline pooh

• ประชาชน
สถานที่ ศูนย์ประชุมธรรมศาสตร์ รังสิต ศูนย์สอบรังสิต 2

มันอยุ่ตรงไหนครับ จะนั่งจากสนามบินสุวรรณภูมิไปลงฟิวเจอร์ ใครจะนั่งไปต่อด้วยกันบ้างไหม
taxiจากฟิวเจอร์เข้าไปในธรรมศาสตร์

ไปด้วยกันมะครับ ผมจะขับรถจากใกล้ๆ สุวรรณภูมิ ไป มธ เลย

Offline kentmere

• ประชาชน
เอกสารยืนยันการจ่ายค่าธรรมเนียมการสอบ พร้อมสำเนา
อันนี้นี่เราต้องถ่ายสำเนาด้วยใช่มั้ยครับเนี่ยไม่แน่ใจอ่าครับ E06

Offline Wolf

เอกสารยืนยันการจ่ายค่าธรรมเนียมการสอบ พร้อมสำเนา
อันนี้นี่เราต้องถ่ายสำเนาด้วยใช่มั้ยครับเนี่ยไม่แน่ใจอ่าครับ E06

พร้อมสำเนา ก็ต้องถ่ายสำเนาด้วยสิครับ  E21

ไปด้วยกันมะครับ ผมจะขับรถจากใกล้ๆ สุวรรณภูมิ ไป มธ เลย

ผมอยู่มัณฑนาบางนา กม 13 ครับ คุณอยู่ไหนครับ  อิอิ