Author Topic: มาระบายความรู้สึก การลงสนามสอบนักบินครั้งแรกกันหน่อยครับ  (Read 5584 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline TON1000KG

• ประชาชน
   ตั้งแต่เรียนจบมาตั้งกะปี 51 จะได้ลองสอบอาชีพในฝันซะที  ตื่นเต้นดีเหมือนกันนะครับ   O08  เพื่อนๆแต่ละคนเป็นไงกันบ้างเอ่ย  โดยเฉพาะคนที่จะเปิดซิง ครั้งแรกอย่างผม คงตื่นเต้นไม่น้อยใช่ม้า  E06

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมไม่ซิงแล้วครับ เคยแล้ว (สอบน่ะอย่าคิดลึก) ก็ยังตื่นเต้นอยู่ดี  O30

Offline ta86

• นักรบ
  • **
ผมจบมหาวิทยาลัยเมื่อปี 51 จะลงสนามกับแอร์เอเชียเป็นครั้งแรกเหมือนกัน มีเวลาเตรียมตัวน้อยมาก ครั้งล่าสุดที่เรียนเลขกับฟิสิกส์นั่นมัน 4 ปีครึ่งมาแล้วนะเนี่ย  - นักบิน 301-

ไม่ทราบว่าของแอร์เอเชียเขาเปิดรับสมัคร SP ทุกปีหรือเปล่าครับ ครั้งล่าสุดเมื่อไหร่ครับขอบคุณมากครับ ขอให้โชคดีน่ะครับ ผมก็เครียดอยู่เหมือนกัน

Offline kerorokero

• ประชาชน
    • DeeDaaShop | กระเป๋าผ้าดิบ ถุงผ้าดิบลดโลกร้อน กระเป๋าพรีเมี่ยม ของที่ระลึก ถุงผ้า
เคยสอบของ TG SP2008 มาครับ ตกตั้งแต่รอบแรกเลย ยังตื่นเต้นเหมือนเดิม E37