Author Topic: มาแล้วนะครับ SP แอร์เอเชีย  (Read 53579 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
ได้ครับ ถ้าไม่ชนวันเดียวกัน ครั้งที่แล้วเคยมีคนที่ได้ TAA แล้วก็ได้ TG ด้วย
  เท่าที่รู้มา ถ้าได้ TAA แล้วเค้าให้สละสิทธิ์ TG เลยนะครับ  O35

เขาจับ เซ็น สัญญา เลยแหละครับ ^^

Offline icon007

• ทหารเลว
  • *
จิงๆมันมีรอบคนในด้วยนา เอาอายุไม่เกิน 30 ทีประชาชนทั่วไปดันเอาไม่เกิน 28 ไม่ใจเลย  O01

Offline Sec

• นักรบ
  • **
เหรอครับ ใน การบินไทยหรือ taa ครับ O36

Offline icon007

• ทหารเลว
  • *

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ

1.ผมไม่แน่ใจว่าจะมีให้กรอกในตอนสมัครผ่านเวปด้วยไหมนะครับ ตัวเลขของคะแนนน่ะครับ
2....
3.รูปนี้ ผมดูในเวปบอกว่า Two Colour 1" นะครับ ผมเข้าใจว่าน่าจะเป็นภาพขาวดำนะครับ

สมัยนี้เค้าไม่ถ่ายขาว-ดำ กันแล้วมั้งครับ - -"

Two colored 1 inch photos มันคือ รูปสี 1นิ้ว 2ใบ รึป่าว  - นักบิน 305-

โอเคละครับColor+ed มันเป็น adj น่ะครับ Colored ขยาย Photos นะครับ  คือรูปสี 1" สองรูปนะครับ

ถ้าเป็นรูปขาวดำจะเป็น two color นี้ two คือ adj ขยาย color ที่ทำหน้าที่เป็น n คือ รูปสองสี นะครับ

ผมต้องขออภัยด้วยที่สะเพร่าไปเองครับ

ป.ล. ผมซัดไปทั้งขาวดำและสีละ เยอะแยะไปหมดเลยทีนี้  E37

Offline MeFz

• ทหารเลว
  • *
จิงๆมันมีรอบคนในด้วยนา เอาอายุไม่เกิน 30 ทีประชาชนทั่วไปดันเอาไม่เกิน 28 ไม่ใจเลย  O01

มานรอบเดียวกานป่าวครับ  O35

Offline worrachatr_p

• ทหารเลว
  • *
  • Clear for take off
มีรอบคนวงในด้วยเหรอครับ...ตอนไหนนี่?... E22

Offline dimkotozawa

ทำไมสมัครเขาแยกคนนอก กับ คนใน ต่างหากด้วยน่ะ แปลกมาก  O11

Offline Wolf

แบบนี้ก็ต้องมีจำนวนที่รับของคนในที่ fix ไว้แล้วด้วยป่ะครับ

แล้วแบบนี้จะมาเบียดเบียนจำนวนรับของคนนอกด้วยป่ะครับ 

ยิ่งรับคนน้อยๆอยู่- นักบิน 309-

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
ทำไมสมัครเขาแยกคนนอก กับ คนใน ต่างหากด้วยน่ะ แปลกมาก  O11

ผมเข้าใจว่าเป็นการให้กำลังใจพนักงานภายในบริษัทให้ทำงานอย่างเต็มหน้าที่

และส่งเสริมให้มีการเติบโตทางหน้าที่การงานนะครับ

Offline exodus

• ประชาชน
จิงๆมันมีรอบคนในด้วยนา เอาอายุไม่เกิน 30 ทีประชาชนทั่วไปดันเอาไม่เกิน 28 ไม่ใจเลย  O01

แล้วแต่คณะกรรมการนะครับข้อนี้
« Last Edit: 30 November 2010, 13:55:46 +07 by exodus »

ผมว่าคงมีจำนวนที่แน่นอนนะครับว่า คนในกี่คน คนนอกกี่คน คนในก็รับน้อยหน่อยแต่ผู้แข่งขันก็น้อย แข่งกันเอง คนนอกก็รับเยอะหน่อย แต่ก็แข่งกันเยอะมาก  O20 O15

Offline worrachatr_p

• ทหารเลว
  • *
  • Clear for take off
มีใครพอจารู้มั้ยอ่ะครับจำนวนนักบิน
ถ้า กบท ประมาณ 1000 กว่าคน
แต่ TAA ตอนนี้ประมาณเท่าไหร่อะครับ

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *

เยอะเหมือนกันครับ