บ้านทั่วไป "สักนิด" > วิธีการใช้งานบอร์ด

การขออัพเกรดสมาชิก (สำหรับนักบิน สายการบินใดๆ)

<< < (2/6) > >>

Anonymous:
สวัสดี ครับ พี่ๆ นัก บิน ทุก คน ผม มา ตาม คำ แนะ นำ ขอ พี่ โอ็ต ครับ  ชื่อ ระ นะ ครับ อยู่ ม.5 ครับ ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย นะ ครับ O10 O10

pc14491:
สวัสดีครับพี่ๆ ผมติดตามบอร์ดนี้มานานแล้ว วันนี้เพิ่งจะสมัครสมาชิก
กำลังจะสอบ SP ปีนี้ ฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบ

thecoo:
รายงานตัวคับ ชื่อตินนะคับ อยู่ ม6คับ ฝากเนื้อฝากตัวต้วยคับผม  O07

Coppich:
สวัสดีครับ ผมกอล์ฟ กำลังศึกษาที่สถาบันการบินพลเรือน ชั้นปีที่ 2 (AVM11) ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

noptawat:
_

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version