Author Topic: เอาข่าววงในมาบอก!!! Thai Airasia จะรับ SP ปลายปีนี้ครับ (ต่อภาค2)  (Read 85897 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ผมถามเภสัชกรมาให้ละครับ

ลองหายา clarinase มากินดูนะครับ มีน้ำมูกแบบนี้ ยาตัวนี้ลดน้ำมูก แก้แพ้ แต่ไม่ง่วง

ลองปรึกษาเภสัชกรที่ร้านก่อนซื้อก็ได้ครับ

ตั้งใจอ่านหนังสือกันนะครับทุกคน

โดยส่วนตัว ผมอยากจะขอแนะนำ Attitude กับ English เน้นๆ หน่อยก็ดีนะคัรบ

แต่ก็ ไม่ลืม วิทย์-คณิต ด้วยครับ

จะว่าไปก็ทั้งหมดนั้นแหละ 555+ แต่อย่าทิ้งสองตัวบน หรือ อย่าคิดว่าแค่เอาพอผ่าน จะดียิ่งครับ สู้ๆ  E30

เค้าเรียก APTITUDE เปล่าครับ  E53

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
อ่อ aptitude ครับ พิมพ์ผิด ^ ^
และข้อมูลผิดด้วยครับ รีบตอบไปหน่อย

จะบอกว่า aviation knowledge ครับ ลองหาข้อมูลตามเน็ตดูนะครับ

ส่วนของ aptitude นี่ ก็พัฒนาตัวเองอยู่สม่ำเสมอๆก็ดีนะคัรบ

ขอบคุณ คุณpilotguide ที่มาช่วยแก้ครับ
« Last Edit: 18 November 2010, 01:13:06 +07 by pumpump »

Offline dimkotozawa

ลองหายา clarinase มากินดูนะครับ มีน้ำมูกแบบนี้ ยาตัวนี้ลดน้ำมูก แก้แพ้ แต่ไม่ง่วง

ลองปรึกษาเภสัชกรที่ร้านก่อนซื้อก็ได้ครับ

ตั้งใจอ่านหนังสือกันนะครับทุกคน

โดยส่วนตัว ผมอยากจะขอแนะนำ Attitude กับ English เน้นๆ หน่อยก็ดีนะคัรบ

แต่ก็ ไม่ลืม วิทย์-คณิต ด้วยครับ

จะว่าไปก็ทั้งหมดนั้นแหละ 555+ แต่อย่าทิ้งสองตัวบน หรือ อย่าคิดว่าแค่เอาพอผ่าน จะดียิ่งครับ สู้ๆ  E30
ขอบคุณครับ แต่ คือ ผมไม่ได้เป็นภูมิแพ้อากาศน่ะครับ แต่จะน้ำมูกไหลเฉพาะ เวลา ง่วงนอน เบื่อ เช่นเวลาอ่านหนังสือน่ะครับ คือพอเลิกอ่านมันก็หยุดไหลนะครับ ซึ่งผมว่ามันแปลกมาก และก็เวลาเวียนหัว เช่นเมารถน่ะครับ ก็จะไหล แปลกมาก ไม่รู้ผิดปกติอะไรหรือเปล่าครับ O01 O22 - นักบิน 309- O15

• นักรบ

ขอบคุณครับ แต่ คือ ผมไม่ได้เป็นภูมิแพ้อากาศน่ะครับ แต่จะน้ำมูกไหลเฉพาะ เวลา ง่วงนอน เบื่อ เช่นเวลาอ่านหนังสือน่ะครับ คือพอเลิกอ่านมันก็หยุดไหลนะครับ ซึ่งผมว่ามันแปลกมาก และก็เวลาเวียนหัว เช่นเมารถน่ะครับ ก็จะไหล แปลกมาก ไม่รู้ผิดปกติอะไรหรือเปล่าครับ O01 O22 - นักบิน 309- O15

อาการข้างต้น ผมวินิจฉัยเองได้เลยว่า เป็นอาการแพ้หนังสืออย่างแน่นอนคัรบ  E33

Offline Tom

• ประชาชน
ต้องหา โพสตินอร์ ทาน เอ๊ะถูกไหมครับ คุณหมอ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
โพสตินอร์มันยาแก้ หมู ฉึก ฉึก ต่างหาก  O30

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
ผมแนะนำ super lemon เลยครับ เม็ดเหลืองๆ แก้ง่วงชะงัดนัก

Offline Wolf

ผมแนะนำ super lemon เลยครับ เม็ดเหลืองๆ แก้ง่วงชะงัดนัก

ตอนเด็กๆเคยถูกพี่จับยัดใส่ปากครับ O30

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นเลย  เริ่มรุ้สึกอยากหามาอมตอนประชุม
เพราะแอบหลับตลอด (โดนหัวหน้าด่าประจำ)

เคี้ยวหมากฝรั่งก็ยังเอาไม่อยู่ - -" ตอนนี้ใช้วิธีดึงขนหน้าแข้งอยู่ครับ O30

Offline grid

ตอนเด็กๆเคยถูกพี่จับยัดใส่ปากครับ O30

แต่เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเห็นเลย  เริ่มรุ้สึกอยากหามาอมตอนประชุม
เพราะแอบหลับตลอด (โดนหัวหน้าด่าประจำ)

เคี้ยวหมากฝรั่งก็ยังเอาไม่อยู่ - -" ตอนนี้ใช้วิธีดึงขนหน้าแข้งอยู่ครับ O30

สิบล้อเขามีวิธีครับ คือ เห็นยางเป็นลม เห็นนมสู้ตาย  O02

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
super lemon นี่เห็นชอบมีขายแถวๆรร.มัธยมอ่ะครับ
ตอนอยู่ม.ปลายชอบเอาเข้าไปกินในห้อง
ยิ่งกินตอนคาบจารโหดๆนี่ยิ่ง เปรี้ยว

• นักรบ

ขนหน้าแข้งล่วงหมดแล้วมั้งคับ

Offline Sec

• นักรบ
  • **

Offline Sec

• นักรบ
  • **
มาแล้วครับ อายุ 28 ครับ ผมอายุเกิน เลื่อนเป็น 30 เหอะครับ ได้โปรด

อย่าเพิ่งหมดหวังครับ อาจมีลุ้น แบบครั้งที่แล้ว

Offline CanDela_Nav

• ประชาชน
อายุเกินทั้ง TG TAA เลย

รอคอยอย่างมีความหวัง... O07

เพื่อนๆ ในกลุ่ม ใครอายุไม่เกิน สานฝันเพื่อกลุ่มคนแก่ด้วยนะครับ

เผื่อจะได้กิน โคขุน ครบคนซักที

Offline oil_man

• ทหารเลว
  • *
อายุเกินเหมือนกันครับ เกิด มกราคม 2524 รอดูว่าจะเหมือนคราวที่แล้วมั้ยที่รับไม่เกิน 30  - นักบิน 305-

Offline worrachatr_p

• ทหารเลว
  • *
  • Clear for take off

เอาใจช่วยทุกคน ครับ มาร่วมกันติดปีก โบยบิน ไปในเวหา ครับ  SOC2

Offline KiloG

• ประชาชน
อายุเกินทั้ง TG TAA เลย

รอคอยอย่างมีความหวัง... O07

เพื่อนๆ ในกลุ่ม ใครอายุไม่เกิน สานฝันเพื่อกลุ่มคนแก่ด้วยนะครับ

เผื่อจะได้กิน โคขุน ครบคนซักที

มาเลย ผมจะช่วยเคี่ยวให้ข้นเลย
(555 ตั้ง Log in ซะหรูเชียวครับ)

Offline koko_copa

• ประชาชน
อายุเกินเหมือนกันครับ เกิด มกราคม 2524 รอดูว่าจะเหมือนคราวที่แล้วมั้ยที่รับไม่เกิน 30  - นักบิน 305-

เหมือนกันคับ ผมเกิดเดือน สิงหาคม 2524 ต้องคอยลุ้นให้มีการเปลี่ยนแปลงข้อมูลก่อนวันที่ 1 ธันวาคม เพราะเป็นวันแรกของการรับสมัครทางอินเตอร์เนต มาช่วยกันลุ้นๆดีกว่าคับ สาธุ สาธุ    E37