Author Topic: เว็บไซต์ TG Fleet เป็นเว็บไซต์เกี่ยวกับอะไรหรอครับ  (Read 10380 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
พอดีหาข้อมูล แล้วมีคนติดลิงค์ไว้ พอเข้าไป ดันเข้าไม่ได้ซะอีกครับ O32

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
พอจะแนะนำเว็บไซต์แนวนี้ๆได้ไหมครับ :)

saknid.com bookmark ไว้แล้ว :)

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
ก็จะมี www.thaipa.net นะที่ผมขอแนะนำ อันนี้เป็นของสมาคมนักบิน  E11
แต่ความดังนี่ตอนนี้ผมว่าเป็นของ saknid แล้วนะครับ สังเกตุจากจำนวนสมาชิกเก่าและใหม่ที่คอยเข้ามาอัพเดทข่าวแทบจะตลอด 24 ชม. กระทั่งตัวผมเองก็เปิดเข้ามาเกือบตลอดทุกครั้งที่ว่างเหมือนกันครับ - นักบิน 303-

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
ขอบคุณครับ  O04 ปลื้ม
เวลามีใครสนใจหาเว็บไซต์สอบนักบินอ่าน Saknid เป็นชื่อแรกเลยครับที่ผมบอก จากนั้นจึงเป็น tgpilotrecruitment แล้วตามด้วยเว็บอื่นๆ

Offline Dan

• ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
 E30
ขอตบมือให้ผู้ก่อตั้งคับ ใช้เวลาแค่ 1-2 ปีก็ก้าวมาอยู่จุดนี้ได้ สุโค่ย

Offline Redwings

• ATT01/08
  • นักรบ
http://www.siampilot.com/

try doo kub. TG fleet yung mai koi update, but useful for information na kub. It's work for capt interview.