Author Topic: มันมาอีกแ้ล้ววว  (Read 5086 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Anonymous

• ทหารเลว
  • *
พี่ DuraSail ไอเว็บมั่วมันมาอีกแล้ววครับบ ทำบอร์ดลกหมด อย่างงี้มันต้องถอนครับ ฮ่าาาๆๆ จัดการรรร

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อยู่ไหนครับ อยู่ไหน ขอหาก่อน

ปล. เมื่อวันที่ 16 ก.ย. บ่ายๆ ทางกลุ่มพี่ได้ทำการอัพเกรดอีกเว็บหนึ่งในเครือ เลยอาจทำให้สักนิดใช้การไม่ได้ 2-3 ชั่วโมงน่ะครับ
ถ้าน้อง Anonymous  เข้ามาช่วงนั้นพอดีก็ขออภัยด้วยน่อ O07

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
เรียบร้อยครับ แสปมหายไปในพริบตา

ขอบคุณทีมงานที่ช่วยแบนไปก่อนหน้านี้ O07