Author Topic: คิดถึงบ้านกันบ้านมั้ยชาวHHN  (Read 16140 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
วันก่อนบินไปภูเก็ตพอดีมองเห็นก็เลยถ่ายมาให้ดูเผื่อรำลึกความหลัง  O18

Offline oldjet

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไปตอนนี้ก้อได้ลุยน้ำแน่น้องเอ่ย E08 E08

Offline bigthemaster

• ทหารเลว
  • *

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
HHN นีอะไรหรอครับ

สนามบินหัวหินครับ

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
บินผ่านที่ไร ก็รำลึกถึงความหลังตลอดครับ เป็นประสบการณ์หนึ่งปีเต็มที่ดีจริงๆครับ ตื่นมาเจอภูเขาทะเล ตกเย็นปั่นจักรยาน จิบกาแฟ ตกดึกก็...แล้วแต่สะดวกครับ  O02 O02 O02

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
บินผ่านที่ไร ก็รำลึกถึงความหลังตลอดครับ เป็นประสบการณ์หนึ่งปีเต็มที่ดีจริงๆครับ ตื่นมาเจอภูเขาทะเล ตกเย็นปั่นจักรยาน จิบกาแฟ ตกดึกก็...แล้วแต่สะดวกครับ  O02 O02 O02

โอย อยากไปเรียนที่โน่น ย้อนกลับไปได้ไหมเนี่ย E08

ว่าแต่ พี่ Cadet38 นานๆ ภูเก็ตที ยังมีโอกาสถ่ายมาอีกเหรอครับเนี่ย E30
มาบิน 737 จิ ได้ผ่านเกือบทุกรอบที่ออกมาบิน E47

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
แล้วท่าอากาศยานหัวหินกับสนามบินฝึกของสถาบันการบินพลเรือน

คือสนามบินเดียวกันหรือเปล่าครับ?

ถ้าใช่ แล้วอย่างงี้การจราจรทางอากาศคับคั่งมากไหมครับ?

O35 O35 O35

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
สงสัยอะครับ ที่สอบทุนการบินไทยแล้ว เราจะได้ส่งตัวไปเรียนที่ไหนหรอครับถ้าสอบผ่าน

Offline navapat69

• ATT01/10
  • ประชาชน
โห พี่อ๊อดยังมีใจถ่ายมาอีกนะ :)
คิดถึงหัวหินหรือคิดถึงครูซ้งคับพี่