Author Topic: [Pix] Berlin Air Show 10 มิ.ย. 53  (Read 9941 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Athrun

• ขุนศึก 9 ทัพ
งานแสดงการบิน Internationale Luft- und Raumfahrtausstellung (ILA) จัดสองปีครั้ง ปีนี้จัดระหว่างวันที่ 8-13 มิ.ย. ที่สนามบิน Schoenefeld ในกรุงเบอร์ลิน เยอรมนี คาดว่ามีผู้เข้าชมงานกว่าสองแสนคน

บ.ลำเลียง Airbus A400M วันที่ 8 มิ.ย.

F-5E Tiger II ฝูงบินผาดแผลง Patrouille Suisse ทอ.สวิสฯ วันที่ 8-9 มิ.ย.

บ.ไอพ่นเยอรมันสมัยสงครามโลกครั้งที่ 2 Messerschmitt Me 262 วันที่ 8 มิ.ย.

บ.ลำเลียง ทอ.สหรัฐฯ จอดเทียบไซส์ C-5, C-17, C-130 วันที่ 8 มิ.ย.

Eurocopter Tiger วันที่ 9 มิ.ย.

Eurofighter Typhoon วันที่ 9 มิ.ย.

Eurocopter Tiger แท็กซี่ผ่าน Messerschmitt ME-109 วันที่ 9 มิ.ย.

Eurocopter NH90 วันที่ 9 มิ.ย.

Sikorsky CH-53G ทอ.เยอรมัน วันที่ 9 มิ.ย.

เมื่อท่านรับชมแล้วมีความรู้สึกอย่างไร

สามารถแสดงความคิดเห็นติชมกันได้นะครับ

เพราะหากท่านเจ้าของภาพที่อนุญาตให้ผมนำภาพดังกล่าวมาเผยแพร่นั้นได้แวะเข้ามาอ่าน

จะได้มีกำลังใจและอนุญาตให้ผมนำภาพสวยๆ เหล่านี้มาโพสต์ได้อีกน่ะครับ

ขอบคุณมากครับ

SXY SXY SXY SXY SXY SXY SXY SXY SXY SXY SXY

Offline TaTeeMan

• ประชาชน
เห็นแล้วอยากขับบ้างจังครับ
สู้เพื่อเป็น SP ฮึ่มๆ  E37

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
โหย ถ่ายได้ไงอ่ะ ชัดขนาด E30 E30 E30

Offline oldjet

นึกว่าน้องไปถ่ายมาเองซะอีก - นักบิน 303- - นักบิน 303-

หลังจากนี้ผมจะนำภาพสวยๆแบบนี้มาเผยแพร่ให้รับชมกันอย่างต่อเนื่องเรื่อยๆนะครับ E37

เพราะเจ้าของภาพตัวจริงได้ให้ไฟเขียวอนุญาตอย่างเป็นทางการตลอดไปแล้วน่ะครับ  E18

คอยรับชมกันนะครับ... E25

ปล. ขอขอบคุณท่านเจ้าของภาพเป็นอย่างสูงมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ O07

SXY SXY SXY SXY

Offline Anonymous

• ทหารเลว
  • *
ขอบคุนมากครับพี่ รัน สวยๆๆ