Author Topic: เข้าห้องน้ำสาธารณะ  (Read 6390 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
อยากจะเตือนเพื่อนๆ เข้าห้องน้ำมอเตอร์เวย์ ระวัง!!!

จุดพักรถมอเตอร์เวย์ต้องระวัง แม้กระทั่งผู้ชาย

เคยเจอแบบนี้ไหมครับ จุดพักรถมอเตอร์เวย์ ตอนตีสอง

ผมกำลังขับรถกลับบ้านคนเดียว ปวดขี้สุดๆ เลยแวะเข้าห้องน้ำ ปิดประตูปัง !!!!

สักพักมีคนเดินมาเข้าห้องน้ำ ห้องข้างๆผม แล้วมีเสียงลอดออกมา

ชายนิรนาม : “สวัสดี เป็นไงบ้าง สบายดีไหม”
ผม : (นึกในใจ) อืม อะไรของมันวะ  E39

แต่ทำใจดีสู้เสือ เอาไงเอากันวะ เลยตอบกลับไป
“ เอ่อ สวัสดีครับ สบายดีครับ”

ชายนิรนามถามต่อ : “ แล้วทำอะไรอยู่ล่ะ”
ผม : (นึกในใจ) มึงจะให้กูทำ อะไร ฟะ นั่งอยู่ในส้วม “ เอ่อ คือ ขี้อยู่อะครับ”   E33

ชายนิรนามถามอีก : “นอนดึกนะเนี่ย .....ป่านนี้ ยังไม่หลับไม่นอน จะไปไหนเนี่ย”
 O20 ผม : อืม แปลกดีวุ้ย มีคนชวนคุย คงกำลังหาเพื่อนคุย “ เออ กลับบ้านที่จันทน์ครับ ต้องไปงานแต่งตอนเช้า”

สำหรับประโยคสุดท้ายของชายนิรนาม ที่ทำให้ผมขนลุก  O28
ชายนิรนาม : “ เฮ้ยๆ!  O33

กูวางหูแค่นี้ก่อนนะ "ห้องข้างๆเป็นเอี้ยอะไรไม่รู้ พูดตอบมาตลอดเลย”  E39

O30 O30 O30

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ