Author Topic: ต้นตำรับ แนวข้อสอบนักบิน เราคือคนแรกจัดทำโดยนักบิน เพื่อนักบิน อัพเดทตลอด (ของแท้ต้อง Pilot Guide  (Read 520405 times)

0 Members and 8 Guests are viewing this topic.

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ขอคอนเฟิร์มอีกเสียงนึงว่าลายมือน่ารักมาก

ผมก็คอนเฟิร์ม   O34

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
Haha ตอนเด็กๆแม่ไม่ให้คัดลายมือครับ โตมาเลยหาข้ออ้างให้ตัวเองโดยคิดว่าลายมือแบบนี้ควรจะไปเป็นหมอดีมั้ย ถ้าอันไหนลายมือสวยๆผมไม่ได้เขียนเองครับ ผมไปบินแฟนไปส่งแทนให้อ่ะ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ของผมมีแบบสวยกับไม่สวยอ่ะครับ
เขียนชื่อผมซะสวยเชียว  เขียนชื่อคนส่งอ่านแทบไม่ออก  555+

Offline teamkung

• ประชาชน
โทษนะครับ อันนี้ใช่แนวข้อสอบ ของ ทุนการบินไทยป่ะครับ http://www.tgpilotrecruitment.com/index.php

พอดีผมสมัครอันนี้ไปอ่ะครับ -->บุคคลทั่วไป  - STUDENT PILOT (General)<< (แต่ไม่รู้ใช่อันเดียวกับตัวข้อสอบหรือเปล่า

แล้ว QP กับ SP คืออะไรหรอครับ ถ้าช่วยตอบได้จะเป็นกรุณายิ่ง พอดีผมไม่ได้อยู่ในวงการนี้ แต่ทีความสนใจครับ

ถ้าใช่ จะได้ซื้อข้อสอบมานั่งอ่านดูด้วยครับ

ขอบคุณครับ

• ราชาเทวะ
เดียวตอบไปทางเมล์นะครับบบบ

Offline Zuneoh

• ประชาชน
โทษนะครับ อันนี้ใช่แนวข้อสอบ ของ ทุนการบินไทยป่ะครับ http://www.tgpilotrecruitment.com/index.php

พอดีผมสมัครอันนี้ไปอ่ะครับ -->บุคคลทั่วไป  - STUDENT PILOT (General)<< (แต่ไม่รู้ใช่อันเดียวกับตัวข้อสอบหรือเปล่า

แล้ว QP กับ SP คืออะไรหรอครับ ถ้าช่วยตอบได้จะเป็นกรุณายิ่ง พอดีผมไม่ได้อยู่ในวงการนี้ แต่ทีความสนใจครับ

ถ้าใช่ จะได้ซื้อข้อสอบมานั่งอ่านดูด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ผมขอรายละเอียดตรงส่วนนี้ด้วยคนสิครับ

สนใจซื้อเช่นกันครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Zuneoh@hotmail.com ครับ

Offline dazubornez

• ประชาชน
สนใจมากครับ  ขอทราบรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยครับ

dazu_bornez@hotmail.com

ขอบคุณครับ

Offline hippocampus

• ประชาชน
ขอความกรุณาส่งข้อมูลเข้า mail:hippocampus65@me.com ด้วยครับ

Offline Pear_Patlada

• ประชาชน
รบกวนขอรายละเอียดทาง Email ด้วยนะคะ Patlada_DKJ@hotmail.com ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีค่ะ

Offline tor150732

• ประชาชน
ขอรายละเอียดทางเมล์ด้วยนะคับ tor150732@hotmail.com

• ราชาเทวะ

Offline Wonderful595

• ประชาชน
ขอรายละเอียดด้วยค่ะ pumpui4000@live.com

Offline raptor

• ประชาชน
ขอด้วยครับ pongphol11@hotmail.com ขอบคุณครับ E30

Offline minitchy

• ประชาชน
รบกวนขอรายละเอียดทางเมล์ด้วยนะครับ
พอดีกำลังเตรียมตัวสอบ SP TAA อยู่เลย   O19

zardlism@live.com

ขอบคุณนะครับ  O07

Offline budsabar

• ประชาชน
รบกวนขอด้วยคนนะครับpalm2516@hotmail.comขอคุณครับ

Offline innyfg

• ประชาชน
สนใจมากๆเลยครับ  รบกวนด้วยนะครับ ratakorn.pha@gmail.com

• ราชาเทวะ

Offline BuBuGe

• ประชาชน

คุณ pilotguide ครับ

รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ

E-mail : thanawat_e@live.co.uk

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Offline Trooperz

• ประชาชน

ผมรบกวนขอข้อมูลด้วยคนนะครับ

trooperz@windowslive.com

ขอบคุณมากๆครับ

Offline Pomelo

• ประชาชน
พี่ Pilotguide  E30
หนูรบกวนขอข้อมูลด้วยนะคะ กำลังเตรียมสอบ TAA อยู่ค่ะ
chayapha.ko@gmail.com
ขอบคุณค่ะ

• ราชาเทวะ
ส่่งรายละเอียดให้ทางเมล์แล้วนะครับ

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
สนใจครับ ส่งเมลล์ไปแล้วมันตีกลับ
Coloneloak@gmail.com
ขอบคุณครับ

• ราชาเทวะ

Offline mrdonut

• ประชาชน
สนใจมากครับ ขอรายละเอียดด้วยนะครับ
Email:mrdonut55@hotmail.com

Offline TK

• StudentPilot
  • นักรบ
ช่วยเชียร์ครับ!!! เป็น 1 คนที่ได้ CD ของคุณ Pilotguide ช่วยในหลายๆด้านครับ มีข้อมูลที่มีประโยชน์เยอะครับ

มี comment นิดนึงสำหรับ DVD ของคุณ Pilotguide ครับ น่าจะจัดเรียงเนื้อหาให้เป็นรอบๆไป ในเเต่ละ folder เลยครับ เช่น เเบ่งไปเลยว่าอันนี้ SP หรือ QP

ส่วนของ SP ก็เเบ่งเป็น folder เป็นรอบๆ ไปเลยครับ ตั้งเเต่รอบเเรกยันรอบสุดท้าย จะได้อ่านง่ายขึ้นครับ!!
 E07 E07

เพราะผมตอนผมใช้ ต้องใช้เวลาจัดเรียงข้อมูลนานอยู่เหมือนกันครับ
« Last Edit: 08 October 2012, 12:33:11 +07 by TK »

Offline iduracell

• ประชาชน
รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ

kittaphak@windowslive.com

Offline zianaum

• นักรบ
  • **
ได้รับแล้วครับ ผมโอนเงินให้แล้วนะ  E25

Offline colayaki

• ทหารเลว
  • *
ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ข้อมูลแน่นมากเลยครับ

Offline poon_pk

• TG SP 2014
  • ประชาชน
รบกวนด้วยครับ kpunnat@gmail.com

ขอบคุณครับ

• ราชาเทวะ
เด๋วพรุ่งนี้ผมส่งรายละเอียดให้นะครับ พอดีเข้าเมล์ไม่ได้สงสัยมีปัญหานิดหน่อยครับ