Author Topic: ต้นตำรับ แนวข้อสอบนักบิน เราคือคนแรกจัดทำโดยนักบิน เพื่อนักบิน อัพเดทตลอด (ของแท้ต้อง Pilot Guide  (Read 520488 times)

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

Offline pii007

• ประชาชน

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ส่งเมล์ให้แล้วครับ เรายังยืนยัน เราคือทีมแรกที่รวบรวมแนว จากประสบการณ์ของนักบินแทบทุกสายการบิน นำไปใช้เตรียมตัวได้จริง โดยนักบิน เพื่อนักบิน

• ราชาเทวะ
ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ ช่วงนี้อาจจะตอบช้าหน่อย พอดีบินเยอะะครับ แต่จะจัดส่งให้เร็วที่สุดครับ

Offline poyenter

• ประชาชน
โอนเงินให้แล้ว ครับ หลักฐานตามไฟล์แบน Email puttipong28631@gmail.com  ส่งตามที่อยู่ใน Email ครับ O08

• ราชาเทวะ
พี่พึ่งบินกลับมาเด๋วส่งให้วันนี้นะครับ

Offline asoshoryu

• ประชาชน
 E37 รบกวนขอข้อมูล การสอบฉบับนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณลวงหน้าครับพี่

• ราชาเทวะ
E37 รบกวนขอข้อมูล การสอบฉบับนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณลวงหน้าครับพี่

ส่งเมล์มานะครับ pilot_guidebook@hotmail.com ครับ

Offline Nutmaethin

• ประชาชน
สวัสดีครับ
ขอแบ่งปัน background สักนิดครับ

ผมตอนนี้อายุ 25 ปีเต็มแล้ว ทำงานออฟฟิตมา 2 ปีเต็มยังไม่รู้เส้นทางที่แท้จริงในชีวิต บอกได้ว่าตอนนี้คือ ทำงานที่ได้รับผิดชอบมาให้ดีที่สุด แต่อยู่ๆก็มีความคิด ตื่นเช้ามา ทำไมเราไม่ลองสอบเป็น นักบินดูบ้างละ ? ขอแค่ได้ลองสอบดู ก็น่าจะภูมิใจที่ได้ลองทำ จึงขอรบกวน พี่ๆ นักบิน ขอตัวอย่างข้อสอบมา ศึกษาและเตรียมตัว ในการสอบปีถัดไปครับ

ปล. ขอขอบคุณ พี่ๆล่วงหน้าครับ

oat_nocomment@hotmail.com

• ราชาเทวะ
พี่ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ ขอโทษด้วยช่วงนี้บินเยอะเลยทำให้ตอบช้า
สำหรับน้องๆที่พยายามทำตามความฝัน เชื่อพี่ความพยายามไม่เคยทำใครตาย ลองดูให้สุดๆ สักวันจะประสบความสำเร็จแน่นอนครับ

ทางพวกพี่ๆเองก็พยายามหาข้อมูลใหม่ๆ แนวทางใหม่ๆมาใส่ให้ตลอด ขอให้สู้ไปด้วยกันครับ อยากเห็นคนไทยเป็นนักบินกันได้เยอะๆครับ

Offline jackie155

• ประชาชน
รบกวนขอข้อมูลด้วยครับพี่ ขอบคุณพี่มากๆครับ

Email : jackie.bcc155@gmail.com

อยากบินตามความฝัน ขอบคุณครับ

• ราชาเทวะ
สำหรับน้องๆที่ถามเข้ามา DVD ของเรามีตลอดครับ ไม่เคย Copy ของใคร และมั่นใจว่าของเราคือทีมงานเดียวที่สามารถมีได้ขนาดนี้ เราไม่เคยเปลี่ยนชื่อ ครับ น้องๆหลายคนแอบมาบอก ทำไมของพวกพี่ซ้ำของคนอื่น มันน่าเสียใจ พวกพี่คือคนที่รวบรวมมาโดนคนอื่น เอาไปทำซะงั้น ถ้าใครเห็นลายน้ำแล้วบอกด้วยนะครับ ว่าที่ไหน Copy ไป

Offline heroice

• ประชาชน
พี่ pilotguild ครับ ผมส่งอีเมลเรียงความไปให้แล้วนะครับ รบกวนช่วยอ่านให้หน่อยนะครับ เมลผม nattawat.thaisawat@gmail.com ครับ
ขอบคุณครับ :)

• ราชาเทวะ
Update ข้อมูลสำหรับความรู้ทั่วไปครับสำหรับผู้ที่รอสอบบางกอก ของแท้pilot guide เท่านั้นอย่าหลงเชื่อนักบินปลอมนะฮะ

• ราชาเทวะ
เตรียมตัวให้พร้อม และรออัพเดทข้อมูลในการสอบต่างๆจากpilot guide และทีมงานได้จากที่นี่ โดยทีมงานนนักบิน เพื่อนักบิน