Author Topic: ต้นตำรับ แนวข้อสอบนักบิน เราคือคนแรกจัดทำโดยนักบิน เพื่อนักบิน อัพเดทตลอด (ของแท้ต้อง Pilot Guide  (Read 520436 times)

0 Members and 8 Guests are viewing this topic.

Offline heroice

• ประชาชน
รบกวนขอรายละเอียดด้วยคนนะครับ :)
nattawat.thaisawat@gmail.com
ขอบคุณครับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ส่งเมล์ให้แล้วนะครับ ระวังของเลียนแบบ เพราะไม่ อัพเดทนะครับ E46

Offline kow123

• ประชาชน
ขอรายละเอียดหน่อยครับ
saratum.h@hotmail.com
ช่วยส่งเมลล์มาใหม่ได้มั้ยครับ รู้สึกว่าผมยังไม่ได้ หาในjunk mail ก็ไม่มี  E21
ขอบคุณครับ

• ราชาเทวะ
ใครที่รอสอบ SP TAA อยู่เดือนเมษา เตรียมตัวได้เลยนะครับ รวมถึง SP ของอีกสายการบิน ขอยังไม่บอกชื่อ เพราะยังอาจจะย้ายวัน หรือเดือน อยู่ก็เตรียมตัวสอบได้เลย ประกาศ เมษา เหมือนกัน (ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง) O29

• ราชาเทวะ
เพิ่มเติม QP รับเดือนนี้ SP รับเดือนหน้านะครับ แต่ประกาศเดือนนี้ทั้งคู่

• ราชาเทวะ
เด่วจะคอยมาอัพเดท ข้อมูลการสอบเรื่อยๆ ครับ

• ราชาเทวะ
TG ก็มาแล้ว ปีนี้มาพร้อมกันหลายที่เลย

• ราชาเทวะ
TG อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงแนวทางการสอบเล็กน้อย เนื่องจากนักบินขาดมาก อาจจะลด Domain บางอันลง
TAA เปิดรับสมัคร พค. ปีนี้อาจจะรับเยอะเนื่องจากนักบินไม่พอครับ

• ราชาเทวะ

Offline Vincented

• ประชาชน
สวัสดีครับ

รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ  O07 O07
 losopong@hotmail.com ครับโผ้มมมม O07 O07 O07

Offline palatoglossus

• ประชาชน

Offline Ansk

• ประชาชน

Offline puen_oree

• ประชาชน

Offline Medtep

• ประชาชน

Offline KORNN

• ประชาชน
ขอรายละเอียดหน่อยครับ korn_k88@hotmail.com ขอบคุณครับ

Offline Nonn

• ประชาชน