Author Topic: ต้นตำรับ แนวข้อสอบนักบิน เราคือคนแรกจัดทำโดยนักบิน เพื่อนักบิน อัพเดทตลอด (ของแท้ต้อง Pilot Guide  (Read 522395 times)

0 Members and 5 Guests are viewing this topic.

Offline cyberlism7

• ประชาชน
ขอรายละเอียดด้วยคนครับพี่  O28

cyberlism7@gmail.com ครับ

Offline Zichart

• ประชาชน
ขอรายละเอียดด้วยครับผม
sichart_sjs@hotmail.com

E25 E25

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ

• ราชาเทวะ
อีกหนึ่งความภูมิใจของทีมงาน ที่น้องๆได้ตอบกลับ ผมและเพื่อนๆดีใจ ทีีได้เห็น และพยายาม พัฒนาให้ทันสมัยและเป็นแรงใจกับน้องๆรุ่นหลัง ที่ได้สั่งจากผม เมื่อก่อนพวกผมไม่มีโอกาสนี้ พวกผมจึงอยากตอบแทนสังคมบ้าง พวกผมคือกลุ่มคนที่เคยผ่านการตามล่าความฝันมาก่อน เข้าใจว่าน้องๆต้องการอะไร พวกผมคือนักบิน รู้ว่าสิ่งที่จำเป็นสำหรับการบินคืออะไร พวกผมคือของแท้ ต้นตำหรับ ขอน้องๆอย่า ลองของปลอมที่ copy พวกผมไป เนื้อหาเหมือนกันทุกอย่าง แล้วไปจำหน่าย (แม้กระทั่งคำตอบเมล์ยัง copy ผมไปตอบ) ลองถามพวกเค้าเรื่องการบินดูนะครับ พวกเค้าตอบได้ไหม ความเห็นต่างๆ ไม่เคยมาแสดงออก มีแต่ copy อันเดิมๆมาตอบซ้ำๆ

ปล.ผมรู้มานานแล้วนะครับ ว่าคนที copy ผมไปคือใคร คุณกรุณาหยุดสิ่งที่ทำอยู่เถอะครับ น้องหลายๆคนเค้ามีความฝัน เค้าอยากเป็น ไม่เหมือนคุณ แค่เป็นแค่คนแสวงหาผลประโยชน์จากน้องๆเหล่านั้น (อยากทราบว่าเรื่องอะไร น้องๆรุ่นใหม่ๆ ที่เข้ามาใหม่ ลองถามคนเก่าๆได้ บุคคลที่หลอกขายของปลอมให้น้องๆอยู่เค้าดูถูกความฝันของน้องๆ แค่ไหน ค้นกระทู้เก่าๆ มิเจอ เพราะเค้าลบไปละ แต่ผม ถ่ายรูปไว้นะฮะ:)

สำหรับพวกผม ใครไม่มีทุนบอก ผมพร้อมจะให้ฟรี ไม่เคยให้โอนเงินก่อน แล้วโก่งราคา ด้วยซ้ำ ผมส่งให้หลายๆ คนก่อนโอนเงินด้วยซ้ำไป

ปล.2 ที่พูดมาทั้งหมดนี้ โมโหครับ บอกตรงๆ copy ทุกอย่างแม้กระทั่ง คำพูดเนี่ยเกินไป

• ราชาเทวะ

ลืมรูป เสียความรู้สึกกับคนที่ copy ไปแบบนั้นนิดหน่อย
ขอบใจกำลังใจจากน้องๆหลายๆคนครับ

ปล. ขอบใจน้องๆอีกหลายๆคนที่ร่วมกันแจ้งเบาะแสด้วยครับ

Offline Engine Birds

• ประชาชน

Offline ppromjeen23

• นักรบ
  • **
ผมอยากจะขอรายละเอียดหน่อยได้มั้ยอะครับ ขอบคุณครับ
boom_promjeen@hotmail.com

Offline s5102971

• ทหารเลว
  • *
ถ้าเอาแต่ DVD เสวนานักบินอย่างเดียวคิดกี่บาทครับ

E38

Offline Marvell

• ประชาชน
มีใครซื้อมาแล้ว อัพบิทให้หน่อยได้ไหมครับ Keep knowledge free... O07

• ราชาเทวะ
ส่งเมล์ให้แล้วครับ

@น้อง Marvell พี่คงไม่สามารถอัพบิทให้น้องได้ แต่ถ้าน้อง คิดว่าความรู้ที่พี่รวบรวมให้จะเป็นประโยชน์กับน้องในการสอบ และน้องอาจจะขาดโอกาส เหมือนพี่เมื่อก่อน พี่ยินดีส่งให้น้องฟรีเลยครับ ขอแค่มีข้อแลกเปลี่ยนนิดนึง หลังไมค์มาเลย เรียงความมา ว่าทำไมน้องจึงอยากเป็นนักบิน ขออย่างน้อย 1 หน้า A4 ถูกใจพี่ พี่ส่งให้น้องฟรี ไม่คิดแม้แต่บาทเดียวครับ  (ท่านอื่นก็เช่นกัน ถ้าคิดว่า ตัวน้องเองมีความฝัน และขาดโอกาส ไม่สามารถจ่ายได้พี่เข้าใจ และยินดีอย่างมากที่ให้โอกาสน้องๆ เรียงความมาเช่นเดียวกันครับ พี่ยินดี)  E30

Offline Chungking

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน

• ราชาเทวะ
ส่งเรียบร้อยครับ แอร์เอเชียรับสมัคร 12 Feb นี้ละนะครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ส่งเรียบร้อยครับ แอร์เอเชียรับสมัคร 12 Feb นี้ละนะครับ

รอบ QP หรอครับพี่?

Offline Jomyut

• ทหารเลว
  • *
ขอรายละเอียดด้วยครับ  O05
rachata.yut@gmail.com

Offline Whisky

• ประชาชน

Offline tomenow

• ประชาชน

Offline mansak3341

• ประชาชน
สวัสดีครับ