Author Topic: บ้านนักบิน  (Read 14476 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เอาหมู่บ้านโครงการใหม่มาให้ดู เพื่อเพื่อนๆน้องๆ พี่ๆ จะสนใจซื้่อสักหลัง
http://www.bestoceangolf.co.th/airpark/

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
พระเจ้าช่วย มันอยู่แถวไหนหว่า ดูแล้วก็ยังงงๆ
ถ้าดูไม่ผิดอยู่แถวมหาชัย ไกลนรก

แต่กล้ามั่กๆอ่ะคับ ทำโครงการออกมาได้แบบนี้
รอบๆก็เป็นหมู่บ้านของเจ้าของเดียวกัีนหมดเลย แต่คนละ Concept
 E30 E30 E30

Offline Zeus

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
หมู่บ้านนักบิน ราคาก็คงไม่ใช่น้อยๆอ่ะนะ O08

Offline omskygangster

• ATT01/08
โอ้โหพวกพี่ๆโคไพ เค้าเริ่มหาบ้านกันแล้วเหรอเนี่ย หุหุ  E06

Offline panyoy

• อากาเส ยนติอิทธิยา
เคยมีแล้วไงโครงการนี้ สนามบินโพธาราม O08

Offline romeo

• ATT01/08
  • ทหารเลว
สนใจก็ติดต่อผ่านทางผมได้นะครับ ได้ค่านายหน้าอยู่ O30 O30

Offline panyoy

• อากาเส ยนติอิทธิยา
สนใจก็ติดต่อผ่านทางผมได้นะครับ ได้ค่านายหน้าอยู่ O30 O30
ที่โพธารามน่ะหรอ  E06
แย่งพี่เชียรทำหรอเนี่ย

Offline earthwormz

• ATT02/08
ว่าแต่พี่เชียรยังอยู่ป่ะ  E11

• ATT01/08
ไอ้Wowหันมาขายบ้านอีกคนแล้วรึ O16

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ราคามันหลังละเท่าไรอะฮะ ซื้อบ้านแถม Cessna ลำใช่มะฮะ หรือซื้อ Cessna แถมบ้านหว่า  E53

Offline Bowl

• ATT01/10
  • ทหารเลว

พี่เชียรยังอยู่ครับ เห็นว่ามีโครงการจะปรับปรุงสนามบินด้วย ร่วมกับ ม.สยาม, เอแบค, BAC

• ATT01/08

พี่เชียรยังอยู่ครับ เห็นว่ามีโครงการจะปรับปรุงสนามบินด้วย ร่วมกับ ม.สยาม, เอแบค, BAC

BAC นี่เค้ามีโครงการดีๆเยอะ เนอะ   E47
ฟังแล้วสวยหรูทุกโครงการ น่าเรียนจริงๆ 
ว่าแต่BAC academy ไปถึงไหนแล้ว (จุดขายเค้าเลยนะนั่น)   - นักบิน 303-