บ้านแห่งการบิน > ความรู้เกี่ยวกับการบิน, การสอบนักบิน, ข่าวสารการบิน

อายุเกิน30ปีแล้ว มีสายการบินหรือที่ไหนที่รับบ้าง

(1/1)

zianaum:
สนใจอยากสอบนักบินครับ แต่เท่าที่หาข้อมูลมา การบินไทยกับไลอ้อนแอร์รวมถึงแอร์เอเชียไม่น่าจะสอบได้แล้ว คงเหลือแต่นกแอร์ รับไม่เกิน33ปี

ไม่ทราบว่ามีที่อื่นอีกมั้ยครับในโลกใบนี้ ที่เปิดรับ SP ที่เกินอายุ30ปี ไม่จำเป็นต้องนักบินแอร์ไลน์ก็ได้ครับ รบกวนแนะนำทีครับ  O07

Nataleeyo:
ตอนนี้เขาไม่บินกันนิครับไม่รู้จะรับคนเพิ่มกันมั้ย

Navigation

[0] Message Index

Go to full version