Author Topic: แนะนำ Application สำหรับเล่นบน มือถือ หรือ iPAD เหมาะกับผู้ที่กำลังเตรียมตัวสอบนักบินครับ  (Read 3498 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline THE BRAIN ALERT

• ประชาชน
สามารถโหลดได้ทาง App Store ครับ โดย Search ชื่อAppว่า "the brainalert" สามารถเล่นบนมือถือหรือ iPAD ได้ครับ
ในแอพจะมีเกมให้เล่นไม่ว่าจะเป็นการฝึก Multitasking(เกมเดินต่อจุด) ซึ่งสามารถฝึกคนเดียวได้เลยจากในApp รวมถึงการฝึกความจำและคิดเลขต่างๆ

ขออนุญาตทาง SAKNID ในการ Post กระทู้นี้และขอขอบคุณในการแบ่งปันเนื้อที่นี้ด้วยครับ