Author Topic: ตามล่าความฝันของคนอยากบิน จิ๊บ จิ๊บ  (Read 6639 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kpzone09

• ประชาชน
สวัสดีค่ะ เราชื่อภูพิงค์ เป็นคนเชียงใหม่ กำลังตามล่า เอ้ย! ตามหาผู้ที่มีความสนใจสอบ Student Pilot (SP) ทุกสายการบินที่เปิดรับสมัครในปีนี้ ปีหน้า และปีต่อ ๆ ไป

เป้าหมายของเราตอนนี้คือ

1.หาผู้ที่สนใจการสอบ Student Pilot หรือสนใจในอาชีพนักบิน ที่อยู่ใน จ.เชียงใหม่  O29

2.ตั้งกลุ่มและรวมตัวเพื่อพบปะ พูดคุย แลกเปลี่ยนความรู้ด้านการบินและความรู้ที่ใช้ในการสอบ SP (ช่วยกันแชร์ ช่วยกันติว)  E25

3.หากใครสนใจทิ้งไอดีไลน์ไว้ได้เลยนะ หรือแอดไอดีไลน์ mpuping09 มาได้เลย เราจะทำกลุ่มไลน์ไว้พูดคุยและนัดติวกันได้  O07

4.เราจะเข้ามาดูกระทู้นี้ทุกวันที่ลงท้ายด้วยเลข 1 กับ 7 (1, 7, 11, 17, 21, 27, 31) เพื่ออัปเดทสมาชิกในกลุ่มไลน์

ขอบคุณสำหรับผู้ที่สนใจค่ะ แล้วมาจอยกัน ๆ เพื่อความฝันของคนอยากบิน! จิ๊บ จิ๊บ O02

Offline PoliMo

• ทหารเลว
  • *

Offline c_4sk

• Co-Pilot TG
  • ทหารเลว

Offline Tanaphath

• ประชาชน
เข้ากลุ่มด้วยคนครับ
LINE: serkeep
ขอบคุณครับ